Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 49

Mua laptop max 15triệu.

Em cần mua laptop với nhu cầu như sau:
    Giá: <15 triệu.
    Đối tượng : Nữ, ít am hiểu.
    Mục đích: Chat. chit, xem phim
    Một số tiêu chí ưu tiên lần lượt: Bền, cứng cáp, lịch sự,máy hình thức bát mắt,.
    Mong các bác tư vấn, Cảm ơn
    Không cần cad rời, chip thế hệ 4, os:free dos ( thêm tiền vào mấy cái này hơi phí)

Vote em Dell Inspiron 11 dạng xoay 360 độ sắp ra [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sent from my Nokia Lumia 925 using Tapatalk

nữ mà thấy em này thì kết nổ đĩa

HP Envy Spectre XT 13 - Thuộc Model hạng sang dòng PREMIUM cao cấp nhất của HP (Dòng siêu sang Envy Spectre) - Máy siêu mỏng, siêu nhẹ (1.39Kgs), Viền màn hình siêu mỏng nên kích thước như máy 11.6 inch thông thường, thời lượng pin lâu (upto 8h) , vỏ nhôm phay xước chắc chắn, thời trang tuyệt đẹp và đẳng cấp, Viền nhôm phay sáng sang trọng (không phải mạ như dòng rẻ tiền), Máy chạy ổ cứng SSD 128GB Sata3 6gbs cho tốc độ cực nhanh. Âm thanh Beast Audio với 4 loa thuộc loại hay nhất trong Ultrabook. Mặc dù siêu mỏng siêu nhẹ nhưng máy được trang bị thêm nhiều cổng kết nối mà nhiều máy khác không có như là cổng HDMI, khe đọc thẻ nhớ SD, cổng mạng LAN

thích bền và chắc chắn theo tiêu chuẩn quân sự thì có em này. cứng cáp hơn tất cả các thể loại đang phân phối tại vn

Dell Latitude E7240- Dòng doanh nhân siêu mỏng nhẹ màn hình 12.5&#039;&#039; với trọng lượng chỉ 1.31kgs nhưng thiết kế chắc chắn, tin cậy và ổn định cao nhờ hợp kim Tri-metal siêu cứng độ bền theo tiêu chuẩn quân sự Mỹ. máy chạy ssd tốc độ xé gió khởi động vài giây

Trích dẫn Gửi bởi heroftu

HP Envy Spectre XT 13 - Thuộc Model hạng sang dòng PREMIUM cao cấp nhất của HP (Dòng siêu sang Envy Spectre) - Máy siêu mỏng, siêu nhẹ (1.39Kgs), Viền màn hình siêu mỏng nên kích thước như máy 11.6 inch thông thường, thời lượng pin lâu (upto 8h) , vỏ nhôm phay xước chắc chắn, thời trang tuyệt đẹp và đẳng cấp, Viền nhôm phay sáng sang trọng (không phải mạ như dòng rẻ tiền), Máy chạy ổ cứng SSD 128GB Sata3 6gbs cho tốc độ cực nhanh. Âm thanh Beast Audio với 4 loa thuộc loại hay nhất trong Ultrabook. Mặc dù siêu mỏng siêu nhẹ nhưng máy được trang bị thêm nhiều cổng kết nối mà nhiều máy khác không có như là cổng HDMI, khe đọc thẻ nhớ SD, cổng mạng LAN

thích bền và chắc chắn theo tiêu chuẩn quân sự thì có em này. cứng cáp hơn tất cả các thể loại đang phân phối tại vn

Dell Latitude E7240- Dòng doanh nhân siêu mỏng nhẹ màn hình 12.5&#039;&#039; với trọng lượng chỉ 1.31kgs nhưng thiết kế chắc chắn, tin cậy và ổn định cao nhờ hợp kim Tri-metal siêu cứng độ bền theo tiêu chuẩn quân sự Mỹ. máy chạy ssd tốc độ xé gió khởi động vài giây

2 con này độc và đẹp chắc hợp với chủ thớt rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    Hà Nội
    Trích dẫn Gửi bởi doantu_tk
    Một số tiêu chí ưu tiên lần lượt: Bền, cứng cáp, lịch sự,máy hình thức bát mắt,.
    Không cần cad rời, chip thế hệ 4, os:free dos ( thêm tiền vào mấy cái này hơi phí)
    Tham khảo b nhé

Dell Inspiron N5437A P37G003-TI54500
    - Bộ vi xử lý: Core i5-4200U 1.6Ghz-3Mb - Bộ nhớ trong: 4Gb - Dung lượng ổ cứng: 500Gb - Màn hình: 14 HD WLED - Cạc đồ họa: Intel HD Graphics - Hệ điều hành: Dos

Trích dẫn Gửi bởi heroftu

Em đưa thiếu chút thông tin là còn xem phim nữa ạ. thế nên 2 em này hơi bé, mong bác tư vấn thêm ạ.

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Tham khảo b nhé

Dell Inspiron N5437A P37G003-TI54500
    - Bộ vi xử lý: Core i5-4200U 1.6Ghz-3Mb - Bộ nhớ trong: 4Gb - Dung lượng ổ cứng: 500Gb - Màn hình: 14 HD WLED - Cạc đồ họa: Intel HD Graphics - Hệ điều hành: Dos
    con này thì em thấy hơi xấu, ngoại hình ko có gì đặc biệt

Trích dẫn Gửi bởi KenzDK
    Vote em Dell Inspiron 11 dạng xoay 360 độ sắp ra [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sent from my Nokia Lumia 925 using Tapatalk
    Cảm ơn bác. Con này đẹp, độc, nhưng hơi bé với nhu cầu xem phim của các chị em, nó không sướng

con này thì em thấy hơi xấu, ngoại hình ko có gì đặc biệt
    E này thí sao b nhỉ
    Dell Inspiron 7437A
    -Intel Core i3-4010U (3M Cache, 1.7GHz) -4GB DDR3 Bus 1600MHz -HDD 500GB -Màn hình 14Inch -VGA Intel HD Graphics 4400 -WLAN b/g/n, 1.0MP HD camera, 3-in-1 card reader, USB 3.0 -Bảo hành 1 năm

Tham khảo em PU301, PU401LA nhé, thiết kế đẹp với vỏ nhôm chịu lực, mỏng nhẹ có 2 tùy chọn là màn 13"3 và 14" nhé. Đáp ứng tốt các nhu cầu trên và thỏa mãn được tiêu chí bạn đưa ra nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ASUSPRO PU401LA-WO110D (Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 4GB RAM, 500GB HDD, Intel HD Graphics 4400, 14 inch, Free Doss)

Asus Pro Essential PU301LA-RO108D (Intel Core i5-4200U 1.6GHz, 4GB RAM, 500GB HDD, VGA Intel HD Graphics 4400, 13.3 inch, PC DOS)

Các Chủ đề tương tự

1. nhờ các bác tư vấn mau latop 15triệu
    Bởi truongbattery trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-04-2014, 11:26 PM
  2. tư vấn chọn mua máy tính giá từ 10-15triệu
    Bởi mainguyen trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 08-30-2014, 07:00 PM
  3. Ae tư vấn mua Asus tầm 15triệu ,dùng các phần mềm mượt
    Bởi luckyluke trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 9