Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 61

Các bác ngó qua dùm em mấy con laptop này thì nên mua con nào ??

Sự tình là tính sắm con laptop vừa học vừa chơi game ,lên hỏi ông google
    “ Best Laptop “ thì nó ra bài báo này đây :5 Best Acer Laptops
    Link [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] http://blog.laptopmag.com/best-acer-laptops?slide=1 )
    Bài này của blog tạp chí laptop uy tín nên tin tưởng được đấy ạ .

Khổ nổi tiếng anh tiếng em hơi bị dốt ,công nghệ biết sơ sơ chứ theo cũng không kịp .Thế nên nhờ các Pro vậy

P/S : có 5 sản phẩm ,các bác bấm vào mũi tên vàng là qua sản phẩm khác, có phần xem full review nhưng mà em không rành mấy cái này nhờ các bác chân tình phân tích dùm em ,em hứa sẽ nhấn thanks nhiệt tình.

nhu cầu cụ thể của bạn là gì ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình thấy bên này có giới thiệu nè chủ thớt sang xem thử
    http://www.tinhte.vn/threads/qc-5-la...-acer.2297027/

mua lap bác ạ, đang tính học thêm đồ họa nữa , nghe nói giá Acer là rẻ nhất nên lên tham khảo ý kiến [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi chicknoob
    mua lap bác ạ, đang tính học thêm đồ họa nữa , nghe nói giá Acer là rẻ nhất nên lên tham khảo ý kiến [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    vậy thì chẳng có con nào trong mấy con kia đáp ứng được tốt nhu cầu của bạn. Và ACER S7, Travelmate hoàn toàn không rẻ

Trích dẫn Gửi bởi laptop3mien_shop
    vậy thì chẳng có con nào trong mấy con kia đáp ứng được tốt nhu cầu của bạn. Và ACER S7, Travelmate hoàn toàn không rẻ
    Thì em lên Gu Gồ quất best acer laptop nó lên thế .
    Nói chung là đồ họa là nhu cầu mới phát sinh sau này ,còn chủ yếu em muốn kiếm 1 con lap có chất lượng tốt thoai [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , để mà lúc lắc với người ta ý mà , mở box riêng để cho rõ vì vào các box tư vấn kia thì theo dõi khó quá , các bác giúp em nhiệt tình nhé ... cảm ơn trước [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi evinnguyen
    Mình thấy bên này có giới thiệu nè chủ thớt sang xem thử
    http://www.tinhte.vn/threads/qc-5-la...-acer.2297027/
    Cảm tạ bác này , cuối cùng thì cũng có người dịch ra tiếng Việt cho mình ,nhưng mà em cần xin ý kiến nên mua loại nào nữa ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] .

Nếu bác đam mê công nghệ nên thử chrome book! Đón đầu xu thế ^^

Trích dẫn Gửi bởi chicknoob
    Thì em lên Gu Gồ quất best acer laptop nó lên thế .
    Nói chung là đồ họa là nhu cầu mới phát sinh sau này ,còn chủ yếu em muốn kiếm 1 con lap có chất lượng tốt thoai [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , để mà lúc lắc với người ta ý mà , mở box riêng để cho rõ vì vào các box tư vấn kia thì theo dõi khó quá , các bác giúp em nhiệt tình nhé ... cảm ơn trước [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bạn định đầu tư bao nhiêu tiền nhỉ? Đồ họa là độ họa gì?

Trích dẫn Gửi bởi taovang0911
    Nếu bác đam mê công nghệ nên thử chrome book! Đón đầu xu thế ^^
    Cái đấy chắc mua về rồi zô Zing.mp3 nghe nhạc thui chứ làm dc gì đâu , rẻ thì đúng là rẻ nhát mình từng thấy nhưng mà nhu cầu mình to hơn thế [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]