Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Không hiểu bác lấy em mainboard này ở đâu được? Vả lại chi phí quá lớn chắc 2 năm thu hồi vốn quá

Trích dẫn Gửi bởi Duy1393
    Không hiểu bác lấy em mainboard này ở đâu được? Vả lại chi phí quá lớn chắc 2 năm thu hồi vốn quá
    Miny ship o nuoc ngoai ve ban oi . Khoang 15 chai do ban . Ma ko biet cai main nay co su dung het csuat cua cpu ko nua . Minh chi biet no sdung socket 1150 ah . Main thi minh chi biet moi socket thoi ko ranh lam . Cpu thi og a xach tay ve gia re lam nen minh moi xai cau hinh nvay

Trích dẫn Gửi bởi minhgiang2085
    Miny ship o nuoc ngoai ve ban oi . Khoang 15 chai do ban . Ma ko biet cai main nay co su dung het csuat cua cpu ko nua . Minh chi biet no sdung socket 1150 ah . Main thi minh chi biet moi socket thoi ko ranh lam . Cpu thi og a xach tay ve gia re lam nen minh moi xai cau hinh nvay
    bác lấy cấu hình mua tại VN cho rẻ. Hàng net cần bảo hành vì máy móc nhanh tã lắm. Mua hàng xách tay chết phí mất cả đống tiền

Minh dinh dau tu dan net cau hinh boottroom nhu sau :
    may client : cpu haswell i5 4690s
    Main board : Q87M D2H
    Ram : consair 4gb
    Card vga : GTX 650
    nguon 450w
    Man hinh 22 or 23 inch

Con may chu thi xeon . . .
    May bac thay nvay co on khong vay . Thanks may bac nhieu
    vứt ngay cái cấu hình này đi nhé,.cấu hình vừa đắt, không sử dụng được hết công suất, bác lại mua main ở nước ngoài không biết được bảo hành ở VN không nữa..15trieu cho 1 máy này thì bác chỉ cần đầu tư 8 triệu 1 máy là thoải mái rồi, như vậy thu hồi vốn nhanh hơn,mà mua linh kiện ở VN tiện, luôn,người ta lắp đặt chọn gói cho mình,.
    thêm tí nữa là màn tầm 19.5 inch là đẹp rồi, không phải 22-23 inch làm gì, màn 19.5inch vs màn 22-23 inch vênh nhau tới gần triệu đấy

Minh dinh dau tu dan net cau hinh boottroom nhu sau :
    may client : cpu haswell i5 4690s
    Main board : Q87M D2H
    Ram : consair 4gb
    Card vga : GTX 650
    nguon 450w
    Man hinh 22 or 23 inch

Con may chu thi xeon . . .
    May bac thay nvay co on khong vay . Thanks may bac nhieu
    Gửi bạn tham khảo bài viết này, hy vọng có thể giúp được cái cấu hình:
    Đây là lý do tại sao quán game online nên chọn những linh kiện như thế này?

Trích dẫn Gửi bởi AC_Khanh01
    Thanks ban

Trích dẫn Gửi bởi nguyenminh8991
    vứt ngay cái cấu hình này đi nhé,.cấu hình vừa đắt, không sử dụng được hết công suất, bác lại mua main ở nước ngoài không biết được bảo hành ở VN không nữa..15trieu cho 1 máy này thì bác chỉ cần đầu tư 8 triệu 1 máy là thoải mái rồi, như vậy thu hồi vốn nhanh hơn,mà mua linh kiện ở VN tiện, luôn,người ta lắp đặt chọn gói cho mình,.
    thêm tí nữa là màn tầm 19.5 inch là đẹp rồi, không phải 22-23 inch làm gì, màn 19.5inch vs màn 22-23 inch vênh nhau tới gần triệu đấy
    Thạnks ban nha

Trích dẫn Gửi bởi nguyenminh8991
    Cũng có khác biệt bạn nhé,
    19.5 inch (1600x900)
    21.5 inch (full HD)
    Để đầu tư lâu dài thì mất khoảng 10 triệu/ máy cấu hình cực cao dùng độ tầm 6 năm mới phải thay.

Trích dẫn Gửi bởi hoanganhvudelux
    Cũng có khác biệt bạn nhé,
    19.5 inch (1600x900)
    21.5 inch (full HD)
    Để đầu tư lâu dài thì mất khoảng 10 triệu/ máy cấu hình cực cao dùng độ tầm 6 năm mới phải thay.
    Thanks ban . Minh cung nghi nhu vay hihi

Trích dẫn Gửi bởi AC_Khanh01
    Hay lam ban oi . Cam on nhiu nhiu nha