Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

Laptop HP PROBOOK 450 LỖI DUMP MÀN HÌNH XANH

Chào mấy anh, tình hình em mới mua laptop hp probook 450 về dùng được khoảng hơn 1 tháng. Nhưng nay em chơi game bắt đầu vọc vụ card vga rời thì bị lỗi. chi tiết như sau:

Em chỉnh chuyển sang card vga rời khi chạy game liên minh, nhưng khi game bắt đầu thì máy bị dump màn hình xanh. mong mấy anh giúp em với ạ. em cảm ơn

what's hàng chính hãng hay xách tay vậy bạn

Đang ở
    0939506439
    xách tay anh, mua ở laptopnew.

em không biết là do cụ thể nguyên nhân nào, có thể do em cài lại win và cài driver vga không đúng trìn tự cũng k chừng. Mong nhận được giúp đỡ từ mọi người.

thử lên forum tìm cách ghost máy lại đi = winxp 32bit thoy thử xem

Trích dẫn Gửi bởi bao857600
    em không biết là do cụ thể nguyên nhân nào, có thể do em cài lại win và cài driver vga không đúng trìn tự cũng k chừng. Mong nhận được giúp đỡ từ mọi người.
    Nghi là lỗi win thui b nak

Chào mấy anh, tình hình em mới mua laptop hp probook 450 về dùng được khoảng hơn 1 tháng. Nhưng nay em chơi game bắt đầu vọc vụ card vga rời thì bị lỗi. chi tiết như sau:

Em chỉnh chuyển sang card vga rời khi chạy game liên minh, nhưng khi game bắt đầu thì máy bị dump màn hình xanh. mong mấy anh giúp em với ạ. em cảm ơn
    vấn đề này lỗi driver hoặc xung đột nào đó từ phía win , nếu vọc vạch ko đc thì bạn mang máy qua để bên mình kiểm tra xem sao nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] - laptopnew36@yahoo.com

Dạ em xin cảm ơn sự hỗ trợ của mấy anh nhiều lắm, em chỉnh được rồi. Thì ra là do lúc cài lại win xong bắt buộc cài driver intel HD 4000 trước, rồi khởi động lại máy xong mới cày tiếp driver amd. Cài cùng lúc là bị xung đột [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Một lần nữa cảm ơn mọi người nhiều lắm ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Chúc mọi người co những ngày cuối tuần thật vui vẻ.

Dạ em xin cảm ơn sự hỗ trợ của mấy anh nhiều lắm, em chỉnh được rồi. Thì ra là do lúc cài lại win xong bắt buộc cài driver intel HD 4000 trước, rồi khởi động lại máy xong mới cày tiếp driver amd. Cài cùng lúc là bị xung đột [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Một lần nữa cảm ơn mọi người nhiều lắm ak [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Chúc mọi người co những ngày cuối tuần thật vui vẻ.
    mình cũng làm như bạn sao ko đc vậy nhỉ, có lúc cài đc rồi, khởi động lại thì driver lại lỗi

Các Chủ đề tương tự

1. Khác nhau giữa 2 Laptop HP Probook 450-F6Q44PA/ i5 Và HP Probook 450-F6Q45PA/i5
    Bởi kd2lehoang trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 09-26-2014, 04:00 AM
  2. TƯ VẤN CẤU HÌNH MÁY ĐỒ HỌA 2D
    Bởi cuongzu trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-17-2014, 04:13 PM
  3. Cần tư vấn mua laptop màu xanh
    Bởi trinhnhi trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 08-07-2014, 01:14 AM
  4. CẦN MUA MÀN HÌNH cũ CHO:LAPTOP SAMSUNG R439