Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Máy tính laptop XPS12 i7 3517u 8G 256G có nên mua không?

Mình đang sài con laptop XPS12 i7 3517u 8G 256G cùng bà chị và cảm thấy khá thích thú. Hiện mình đang cố gắng mua thêm một con nữa vì mình thấy nó dùng khá nhanh, bền, chất lượng thì tốt và sử dụng tương đối dễ dàng.
    Cấu hình thì có thể dùng cho lập trình hoặc đồ họa.
    Bộ xử lý: Core i7-3517u
    Tốc độ máy: 1.9GHz (4MB L3 cache, Max Turbo Frequency 3.0GHz)
    Ram: 8G
    Ổ cứng: Msata – 256G
    Màn hình: HD4000 (1920 x 1080) cảm ứng đa điểm.
    Đèn BP cảm ứng, có webcame.
    Pin 6-cell, thời gian sử dụng trên 2 tiếng.
    Trọng lượng: 1.54kg
    Mình thích lắm. Thích nhất là nó chuyển từ laptop sang tablet. Mình là con gái nên có thể hơi thích hình thức một chút nhưng tính mình vậy. Bạn thông cảm nhé.
    Mình để link ở trên con laptop nơi mình mua.Để bạn nào vào xem và cho mình biết mình mua có đắt không?

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi chibisa
    Mình đang sài con laptop XPS12 i7 3517u 8G 256G cùng bà chị và cảm thấy khá thích thú. Hiện mình đang cố gắng mua thêm một con nữa vì mình thấy nó dùng khá nhanh, bền, chất lượng thì tốt và sử dụng tương đối dễ dàng.
    Cấu hình thì có thể dùng cho lập trình hoặc đồ họa.
    Bộ xử lý: Core i7-3517u
    Tốc độ máy: 1.9GHz (4MB L3 cache, Max Turbo Frequency 3.0GHz)
    Ram: 8G
    Ổ cứng: Msata – 256G
    Màn hình: HD4000 (1920 x 1080) cảm ứng đa điểm.
    Đèn BP cảm ứng, có webcame.
    Pin 6-cell, thời gian sử dụng trên 2 tiếng.
    Trọng lượng: 1.54kg
    Mình thích lắm. Thích nhất là nó chuyển từ laptop sang tablet. Mình là con gái nên có thể hơi thích hình thức một chút nhưng tính mình vậy. Bạn thông cảm nhé.
    Mình để link ở trên con laptop nơi mình mua.Để bạn nào vào xem và cho mình biết mình mua có đắt không?
    Bên mình có mã này, tầm 25Tr5 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Dell XPS 12 - 745008G256SFHD / i7-4500U / 4x1.8GHz~3.0GHz / 8GB DDR3 / 256GB SSD / VGA Onboard / 12.5" FHD IPS cảm ứng / win8

Up cho b nhé

con này là dòng cao cấp của dell nên buid máy rất tốt. máy chạy nhanh là do sử dụng ổ ssd tốc độ rất cao. mặc dù vậy bạn nên tìm con thế hệ sau chip i5 4200u chạy mát hơn, pin lâu hơn và nhẹ hơn 1 chút
    ngoài em này ra còn một số con bạn sẽ thấy thích hơn nữa đó là dòng cao cấp của hãng khác như acer s7 dùng thích hơn, hp envy spectre xt 13 thì đẹp hơn. mấy em này đều màn full hd cảm ứng đa điểm và là dòng cao cấp nên mặc định dùng ổ ssd tốc độ cao hết
    Bên mình chuyên mấy dòng laptop cao cấp kiểu này nên đều được trải nghiệm thực tế để có thể đánh giá tư vấn cho khách hàng chứ mấy model này siêu thị hiếm khi có lắm, mà có cũng chả dám dùng trải nghiệm