Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Em vote HP vì sau khi dùng elitebook quá phê :3

Vote cho Dell vì đang xài em Dell Vostro 3560 khá thoải mái, máy bật rất ít khi tắt, mình sleep em nó cũng sleep, tản nhiệt tốt, hơi nặng nhưng không thành vấn đề.

Tùy dòng thôi b , chứ NX chung thế này k chuẩn lắm nak

Trích dẫn Gửi bởi sudungmaytinh
    Hi,
    Như title, sắp tơi em dự định sắm 1 em laptop nữa. Em quen dùng ASUS nhiều năm nay muốn thăm dò ý kiến các bác xem thế nào.

Thanks
    Mình thì đang dùng Asus nên vote Asus thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Dĩ nhiên là macbook,sau là hp probook, cuối cùng thinkpad(vote cho thinkpad chứ ko phải lenovo, thích ibm trc kia hơn) [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sent from my Dell Venue using Tinhte.vn mobile app

Đang ở
    0902585154
    10 bác thì 7-8 người dùng inspiron, vostro. Còn lại dùng HP Elitebook, Thinkpad T. Cuối cùng Dell dc bình chọn nhiều nhất trong khi Inspiron, Vostro là hạng bét so với Elitebook. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Trích dẫn Gửi bởi laptop_huyhoang
    10 bác thì 7-8 người dùng inspiron, vostro. Còn lại dùng HP Elitebook, Thinkpad T. Cuối cùng Dell dc bình chọn nhiều nhất trong khi Inspiron, Vostro là hạng bét so với Elitebook. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    nói như b thì 10 ng cũng 7-8ng dùng pavilion, probook. trong khi nó là hạng bét nếu so với XPS, Latitude [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đúng rồi, nên việc so sánh thương hiệu khong phản ánh hãng nào dc yêu thích hơn cả. So sánh phân khúc sản phẩm sẽ rõ ràng hơn.

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Mình thì đang dùng Asus nên vote Asus thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Like người dùng sở thích với mình
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]