Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

E ở Sài Gòn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

ở gần q11 thì alo sign ....mà cần mua em nào cứ alo mình luôn cho khỏe ...có nguyên list đủ model ...báo lun cái gía tốt nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

ở thủ đức thì alo mình test free ko có chuyện tiền bạc j hết ko thực dụng mấy cái này đâu bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chủ máy toàn ở trong này, cậu chạy vào giúp mình được không, mình gửi tiền xăng. Cậu ko lấy tiền thì mình mời chầu lẩu vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

e sợ bị mấy anh chủ hàng "thuốc" nên mới cần 1 người thứ 3 cho đảm bảo đó chứ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Vì có nghe trên mạng nhiều người bị nên cũng hơi ớn

Đang ở
    0939506439
    Trích dẫn Gửi bởi QuangBi
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chủ máy toàn ở trong này, cậu chạy vào giúp mình được không, mình gửi tiền xăng. Cậu ko lấy tiền thì mình mời chầu lẩu vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ko có xe bạn ạ nếu xa quá bạn có thể vào cafe tinhte nhờ anh em trong đó giúp cũng dc anh em trong đó cũng nhiệt tình lắm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] vs mình bận học trên giảng đường ko tiện đi lại [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình sợ vào đó chưa nói trước này kia rồi người ta ngại giúp đó chứ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Vậy đi với chủ máy qua đó là mấy anh test dùm hả bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi QuangBi
    Mình sợ vào đó chưa nói trước này kia rồi người ta ngại giúp đó chứ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Vậy đi với chủ máy qua đó là mấy anh test dùm hả bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ừm đúng rồi bạn vì bận nên mình ko giúp dc có j bạn nhờ mấy bạn bên đó đi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Thanks bạn, à mà bạn có facebook không, mình add friend hỏi vài chiêu để có mà phòng thân được không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. GhẾ cafe, ghẾ xẾp cafe tẠi cƠ sỞ sẢn xuẤt sang trỌng
    Bởi inoxsangtrong trong diễn đàn Nội Ngoại Thất
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-16-2015, 07:18 PM
  2. Thắc mắc - Dùng cafe cho tóc
    Bởi sales24hphanphoi trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 03-21-2015, 04:35 AM
  3. (Closed) Cần tìm người có kinh nghiệm sử dụng để test Macbook
    Bởi meocon trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3