Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 69

Có nên mua HP ENVY 15 2013???

Tình hình là mình đã tham khảo toàn bộ các Topic nói về HP ENVY 15 2013. Mình đang phân vân không biết có nên mua em nó hay không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Bởi nhìn chung thì máy khá tốt nhưng lại bị chê card đồ hoạ 2GB Geforce 740M GT Graphics [HDMI, VGA] là yếu vì nó là DDR3 64bit chứ không phải DDR5 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] và lại không có DVD Drivers (Cái này thì nghe mọi người nói có thể giải quyết bằng tạo Boot USB hay HDD)
    Trước mình cũng đã lập Topic tư vấn và được tư vấn em ENVY DV6T, hiện mình đang phân vân giữa 2 em này. Nhu cầu của mình chủ yếu là Game (cỡ Battle Field 3, Diablo 3) và làm Proshow. Các bác vào cho mình ý kiến với [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Thực là rối lắm, vì tiền bỏ ra không phải là ít. Sẵn cho mình hỏi luôn là ENVY 15 2013 là vỏ nhôm hay nhựa vậy?
    Cám ơn các bác.

con envy là vỏ nhôm nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    nếu bác chọn bản DV6t bản i7, vga gt650m thì cứ quốc đi, khỏi lăn tăn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    còn nếu bản nào yếu hơn thì làm con envy 15, vga DDR3 64bit nhưng k thua thằng GT650m trên n56vz bao nhiêu cả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mua thì nên chọn tiệm nào được bảo hành hãng hãy mua nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi dtqh1997
    con envy là vỏ nhôm nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    nếu bác chọn bản DV6t bản i7, vga gt650m thì cứ quốc đi, khỏi lăn tăn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    còn nếu bản nào yếu hơn thì làm con envy 15, vga DDR3 64bit nhưng k thua thằng GT650m trên n56vz bao nhiêu cả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mua thì nên chọn tiệm nào được bảo hành hãng hãy mua nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    À mình quên mất vụ bảo hành của HP [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Bác có thể liệt kê ra một số tiệm được không? Mình tính lụm bên laptopno1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Amun-Ra
    À mình quên mất vụ bảo hành của HP [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Bác có thể liệt kê ra một số tiệm được không? Mình tính lụm bên laptopno1 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bác ở đâu ???

Trích dẫn Gửi bởi dtqh1997
    bác ở đâu ???
    Hồ Chí Minh bác ơi

Hồ Chí Minh bác ơi
    HCM bác tham khảo giá bên e hoặc No1 nhé, sẽ được bảo hành hàng xt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    pm yahoo e trao đổi thêm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Hồ Chí Minh bác ơi
    HCM sao bác không qua bên em nhỉ. Anh em Tinh Tế qua bên em láy rất nhiều lắm. Hàng giá tốt, nhiều KM, hỗ trợ tốt anh em sau mua. Nếu bác không chê ngoại hình thì sút DV6T đi bác. Yến Vy được cái CPU, nhưng so tổng thể thì yếu hơn DV6T rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    HCM sao bác không qua bên em nhỉ. Anh em Tinh Tế qua bên em láy rất nhiều lắm. Hàng giá tốt, nhiều KM, hỗ trợ tốt anh em sau mua. Nếu bác không chê ngoại hình thì sút DV6T đi bác. Yến Vy được cái CPU, nhưng so tổng thể thì yếu hơn DV6T rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bên bác mình xem trên web không thấy bản Blacklit @@

Bên bác mình xem trên web không thấy bản Blacklit @@
    Vâng có này bên em không có Optium Blacklist [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Gaming thì cái GT 740M 64 bit hơi yếu
    Chuyển qua DV6 cấu hình ngon hơn, mỗi tội không được sang trọng bang [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn giúp em con HP ENVY 15 2013 Core i7 4700MQ chip haswell
    Bởi whatislove trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 09-15-2014, 04:28 AM
  2. Mua RAM 4Gb mac pro 2013
    Bởi alohung trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-06-2014, 07:45 PM
  3. HP envy 14-k112nr hay Hp envy 15t-j100?
    Bởi etihad.net.vn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-22-2014, 09:38 PM
  4. Nhờ mấy bác laptop xách tay tý ạ! (bác nào xài envy 15 2013 "vô luôn ạ)
    Bởi anhduchb89 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-14-2014, 04:44 AM
  5. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-28-2013, 05:00 AM