Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 69
    Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    Vâng có này bên em không có Optium Blacklist [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi dtqh1997
    HCM bác tham khảo giá bên e hoặc No1 nhé, sẽ được bảo hành hàng xt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    pm yahoo e trao đổi thêm [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mấy bác cho em hỏi với cấu hình em Yến Vy có thể chơi game này ở cấu hình tốt nhất không? Game này update nhanh lắm nên sợ về lâu dài em Yến Vy không đáp ứng đủ nhu cầu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] vì Card đồ hoạ của em nó được đánh giá là "yếu xìu" sợ sẽ có hiện tượng giật, lag khi chơi @@

Trích dẫn Gửi bởi Amun-Ra
    Mấy bác cho em hỏi với cấu hình em Yến Vy có thể chơi game này ở cấu hình tốt nhất không? Game này update nhanh lắm nên sợ về lâu dài em Yến Vy không đáp ứng đủ nhu cầu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] vì Card đồ hoạ của em nó được đánh giá là "yếu xìu" sợ sẽ có hiện tượng giật, lag khi chơi @@
    8800gt trong kia tủi gì với con này @@

Trích dẫn Gửi bởi dtqh1997
    8800gt trong kia tủi gì với con này @@
    Cám ơn Bác, tại lo xa thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mấy game offline nặng lâu lâu mới chơi, nhưng thường thì chơi game này. Cám ơn bác nhiều

Cám ơn Bác, tại lo xa thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mấy game offline nặng lâu lâu mới chơi, nhưng thường thì chơi game này. Cám ơn bác nhiều
    HCM pm e có giá tốt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cho bảo hành hãng lun [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Cái này là HoN phải không, Intel HD Graphic còn chơi được nữa là

Trích dẫn Gửi bởi duchung145
    Cái này là HoN phải không, Intel HD Graphic còn chơi được nữa là
    Đúng rồi bác, trên trang chủ bảo Intel HD Graphic chơi không ổn định. Mình thì lại muốn chơi ở cấu hình tốt nhất [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Em này VGA 64bit nhưng mà là Gefore 740M GT nên chạy rất OK nhé, chẳng qua là xíu hiệu năng so với gốc để máy chạy Full Load sẽ mát hơn.
    Em này vỏ nhôm nguyên khối, cực kỳ sang trong, đẹp.
    Bác thích bản có Backlit thì nhanh chân lum đi vì trong kho còn tầm 5 cái thôi, lô tiếp theo qua lễ 2-9 mới về tiếp bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    Em này VGA 64bit nhưng mà là Gefore 740M GT nên chạy rất OK nhé, chẳng qua là xíu hiệu năng so với gốc để máy chạy Full Load sẽ mát hơn.
    Em này vỏ nhôm nguyên khối, cực kỳ sang trong, đẹp.
    Bác thích bản có Backlit thì nhanh chân lum đi vì trong kho còn tầm 5 cái thôi, lô tiếp theo qua lễ 2-9 mới về tiếp bác ạ
    Bác ơi, bên bác nếu em muốn đổi cái ổ 1T sang ổ SSD 500 thì sao ạ?

Đúng rồi bác, trên trang chủ bảo Intel HD Graphic chơi không ổn định. Mình thì lại muốn chơi ở cấu hình tốt nhất [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tùy Game mà bác Setting thôi. Chứ đến PC dàn khủng thì đến lắm sau cũng phải giảm setting nếu cân nhưng game khủng mới ra, không max mãi được hê hê

Hp Envy DV6T - 73638G750G2FHD / i7-3630QM / 8x2.4GHz~3.4GHz / 8GB DDR3 / 750GB HDD / Geforce GT 650M 2GB / 15.6" Full HD / win8 license. Con này bên mình sắp có hàng rồi.

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn giúp em con HP ENVY 15 2013 Core i7 4700MQ chip haswell
    Bởi whatislove trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 09-15-2014, 04:28 AM
  2. Mua RAM 4Gb mac pro 2013
    Bởi alohung trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-06-2014, 07:45 PM
  3. HP envy 14-k112nr hay Hp envy 15t-j100?
    Bởi etihad.net.vn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-22-2014, 09:38 PM
  4. Nhờ mấy bác laptop xách tay tý ạ! (bác nào xài envy 15 2013 "vô luôn ạ)
    Bởi anhduchb89 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-14-2014, 04:44 AM
  5. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-28-2013, 05:00 AM