Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 567
Kết quả 61 đến 69 của 69
    Trích dẫn Gửi bởi hung9x95
    HP dòng xách tay này chỉ bảo hành công ty thôi bạn ạ.mình ko tin được.HP việt nam ko chấp nhận bảo hành cho máy hp xách tay.sao lại lôi dell vào đây.dell thì tầm 20tr chỉ mua được em cùi mía thôi
    Ý mình ở đây chỉ là nói về chuyện thời gian chuyển BH và Dell chỉ là 1 VD
    Và mình CM bên trên cũng ko có ý ném đá hay bất kì hình thức nào chỉ là cho bạn thêm 1 địa chỉ đáng tin cậy bạn có thể ghé qua tham khảo.
    Việc bạn ko tin bên Cty có thể BH trên HP cũng dễ hiểu nhưng mình có thể thương lượng được trê HP . Và trường hợp xấu nhất là cty sẽ thay linh kiện cho bạn ngay lập tức còn nhanh hơn cả hãng.
    Cuối cùng xin chốt lại mỗi bạn sẽ có thích tin đồ riêng cho mình có bạn HP có bạn SONY có bạn thích DELL .
    Với tầm 21tr là có 1 em XPS 15 FHD cũng đâu đến nổi cùi mía đâu bạn
    hãng nào thì hãng quan trọng là đạo đức nghề nghiệp của cửa hàng hay cty bạn mua máy thôi.
    Mình xin phép dừng ở đây chúc bạn mau chóng kiếm được 1 máy ưng ý

Trích dẫn Gửi bởi hung9x95
    Ừ.tất nhiên mình học máy tính thì mình biết.mua thì được nhưng bảo hành thì ko biết thế nào.tại tiền của bố mẹ mà.mua ở siêu thị hỏng thì ko ai nói gì chứ mua linh tinh đến lúc hỏng bố mẹ lại chửi mình ham rẻ
    thực sự nếu bạn tìm hiểu thì 1 số siêu thị lớn họ còn làm ăn mất uy tín hơn các shop nhỏ trên tinhte này đấy. Bạn cứ google là rõ những chỗ như: Trần Anh, Ben, Pico,... họ dính bao nhiêu phốt rồi. Những shop nhỏ ngoài mặt bằng giá tốt thì cái giữ khách hàng chính là niềm tin nữa. Bạn vào những chỗ siêu thị điện máy, những nhân viên tư vấn đó có chuyên không ngoài họ chỉ biết máy này i3, máy kia i5, RAM con này 2GB, RAM kia 8GB... trong khi hoàn toàn không hề biết build quality và nhiều yếu tố khác ảnh hưởng hơn khi trong quá trình sử dụng máy. Nói chung bạn lên tinhte này thì mọi người tư vấn cho bạn tìm được 1 chiếc máy tốt là chính, nếu 2 bên tin tưởng mà có thể trao đổi, tạo niềm tin ở nhau thì càng hơn chứ không hoàn toàn là chỉ để bán hàng.
    Mình đọc nhu cầu của bạn thì thấy có vẻ nhu cầu đồ họa khá cao, có cả renders 3D thì vẫn khuyên là nên kiếm 1 số shop chuyên xách tay xúc mấy em dòng máy trạm như: Lenovo Thinkpad W, HP Elitebook W hoặc DELL Precision [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hp 15t-059nr là chuẩn rùi bạn ơi
    Cpu mới
    vga mạnh
    full hd
    beat audio
    Trên cả mong đợi luôn còn gì nữa

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    Hp Envy DV6T - 73638G750G2FHD / i7-3630QM / 8x2.4GHz~3.4GHz / 8GB DDR3 / 750GB HDD / Geforce GT 650M 2GB / 15.6" Full HD / win8 license. Con này bên mình sắp có hàng rồi.
    con này bên bác hiện tại đang có hàng không ?

Trích dẫn Gửi bởi tui_là_Duy
    con này bên bác hiện tại đang có hàng không ?
    HP Envy 15T thay cho HP Envy DV6 đã ngừng sản xuất. Nếu thích HP Envy 15T thì bên mình đang có sẵn hàng cho bạn tham khảo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi laptop3mien_shop
    HP Envy 15T thay cho HP Envy DV6 đã ngừng sản xuất. Nếu thích HP Envy 15T thì bên mình đang có sẵn hàng cho bạn tham khảo [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bên chỗ bác có Envy 15T core i5 không ?

có đó bạn, để mình inbox cho bạn nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

b laptop 3 miền nhiều khách phết nhỉ, chúc mừng b nhé

con này hình như bên dưới đế vỏ nhựa phải k bác?

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn giúp em con HP ENVY 15 2013 Core i7 4700MQ chip haswell
    Bởi whatislove trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 09-15-2014, 04:28 AM
  2. Mua RAM 4Gb mac pro 2013
    Bởi alohung trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-06-2014, 07:45 PM
  3. HP envy 14-k112nr hay Hp envy 15t-j100?
    Bởi etihad.net.vn trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-22-2014, 09:38 PM
  4. Nhờ mấy bác laptop xách tay tý ạ! (bác nào xài envy 15 2013 "vô luôn ạ)
    Bởi anhduchb89 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-14-2014, 04:44 AM
  5. Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 08-28-2013, 05:00 AM