Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

nhờ tư vấn mua laptop đồ hoạ giá tầm 20 tr!

Nhờ các bác tư vấn giup em với ạ! Em cần 1 em lap cho công việc và giải trí nhẹ, chủ yếu là đồ họa 3d, cad, corel, station..., không dựng phim gì cả, không quan trọng hình thức, nhưng phải bền bỉ, vì em thường để máy chạy khoảng 11-12 tiếng/ngày, chưa kể tối về còn tranh thủ làm hoặc chơi game tí, đôi khi phải xách máy ra thực địa nữa, đặc biệt pin phải tốt tốt 1 tí. Thóc lúa thì có hạn, chỉ tầm 20 tr (em đã dành dụm đủ để tậu 1 em dell m4800 rồi nhưng would cup diễn ra nên em đóng góp cho bóng đá phần còn lại rồi ạ). Em chỉ cần máy mới và tốt thôi, nguyên rin, chưa sửa chữa, thay thế linh kiện (tất nhiên là trừ nhà sản xuất rồi ạ), không cần nguyên đai, nguyên hộp gì cả! Các bác tư vấn giúp em nhanh nhanh với ạ, kẻo would cup càng vào sâu càng gây cấn, em sợ không giữ nỗi mốc tiền trên để sắm lap nỗi! Thanks các bác!

b tham khảo con Asus N550LF nhé, con này dòng giải trí chất lượng khá tốt, cấu hình ổn, b ko dựng phim chạy vô tư. dùng chip U nên máy sẽ mát và pin được lâu hơn. win 8 bản quyền, lại được bảo hành 2 năm chính hãng

CPU: Intel Core i7-4500U (up to 3.0 GHz)
    Ram: 6GB DDR3/1600
    HDD: 750GB
    VGA: NVIDIA® GeForce GT745M 2GB DDR3
    Màn hình: 15.6" HD

Đang ở
    Hà Nội
    Dòng chuyên dụng đồ họa là tốt nhất cho bạn nhưng không có hàng brandnew ở tầm giá này nhé. Giờ phải lựa chọn. Một, máy mới, nhưng hiệu năng và chất lượng trung bình. Hai, máy cũ, hiệu năng cao và chất lượng ngon hơn dòng giải trí. Đấy bạn chọn đi. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Tầm 20 triệu thì Envy 15t Core i7-4700MQ, Ram, 8gb, SSD 24gb + 1TB, VGA GT 840M 2gb, 15.6 inch full HD, Đèn bàn phím thích hợp làm việc ban đêm, win 8 bản quyền là 1 trong những lựa chọn tốt nhất cho hàng Brand new.