Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

macbook pro hay air ạ :)

Chaò các anh/chị,tình hình em sắp vào ĐH cần mua 1 cái lap đi học [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em phân vân giữa macbook air 2013 vs pro retina (late 2013) , bởi vì em thích cái mỏng nhẹ + quả pin của air nhưng lại kết cái màn của pro [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Nhu cầu của em thì office + web + phim nhạc online thôi ạ
    Anh/chị nào đã kinh qua 2 em này rồi tư vấn cho em cái sự chênh lệch giữa pin và cái màn hình giữa 2 em với ạ. Em Cảm ơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Hiện tại : office + web + phim nhạc online -> Air
    Sau này : office + web + phim nhạc online + đồ hoạ + photoshop + máy mạnh + lên đời ... -> Pro
    Nếu mình có tiền thì mình mua sẵn luôn cho cái cách tính sau này [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] vậy nhé!
    Mong bạn cũng đủ hiểu!!!

Nếu là con trai thì ko tránh được việc chơi game. Mình khuyên bạn mua rentina cho màn hình đẹp luôn

Macbook Air hỗ trợ tốt cho bạn office + web + phim nhạc online
    Còn Macbook Pro sẽ hỗ tợ tốt cho bạn đa dạng hơn cả office + web + phim nhạc online cả game và các phần mềm đồ hoạ cao
    Hơn thế nữa Macbook Pro còn hỗ trợ màn hình Retina và pin cũng chạy lâu tốt hơn Air.

Đang ở
    Cần Thơ
    Trích dẫn Gửi bởi SupportIshop
    Còn Macbook Pro sẽ hỗ tợ tốt cho bạn đa dạng hơn cả office + web + phim nhạc online cả game và các phần mềm đồ hoạ cao
    Hơn thế nữa Macbook Pro còn hỗ trợ màn hình Retina và pin cũng chạy lâu tốt hơn Air.
    Pin pro trâu hơaira air ý ạ?

Ủa vậy macair các đời 2013 trở về sau đều ko hổ trợ retina hả bác ???

Hiện tại thì k có air retina, mong thế hệ sau sẽ có . Hóng. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi quangvu313
    Ủa vậy macair các đời 2013 trở về sau đều ko hổ trợ retina hả bác ???

Trích dẫn Gửi bởi phuongnam.lp
    Pin pro trâu hơaira air ý ạ?
    Pin Pro khoẻ hơn air bạn ạ.

Pin Pro khoẻ hơn air bạn ạ.
    Sao mình thấy macbook đời 2013 quảng cáo pin của pro là 9h, còn pin của air là 12h mà

Trích dẫn Gửi bởi dhxd.nam
    Sao mình thấy macbook đời 2013 quảng cáo pin của pro là 9h, còn pin của air là 12h mà
    pin air trâu hơn vì chip yếu ăn ít điện và màn hình độ phân giải thấp cũng ăn ít điện hơn màn retina