Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 5 của 5

Tư vấn về Laptop MSI

Như tiêu đề, nhân tiện Laptopno1 mở chinh nhánh ở Đà Nẵng nên cũng tính mua cái laptop. MSI em thấy cấu hình khá là khủng, giá lại rất tốt .Vậy bác nào đã trải nghiệm qua Laptop MSI cho em tí thông tin đi, dùng có tốt k..vv.
    Em thích dòng G của MSI [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi cuongharley94
    Như tiêu đề, nhân tiện Laptopno1 mở chinh nhánh ở Đà Nẵng nên cũng tính mua cái laptop. MSI em thấy cấu hình khá là khủng, giá lại rất tốt .Vậy bác nào đã trải nghiệm qua Laptop MSI cho em tí thông tin đi, dùng có tốt k..vv.
    Em thích dòng G của MSI [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    chào bác. cảm ơn bác đã quan tâm đến sản phẩm. Hiện tại chi nhánh Đà Nẵng bên em cũng bán một số model rồi, bác muốn trải nghiêm thì bên em vẫn có hàng mẫu tại chi nhánh Đà Nẵng cho bác trải nghiệm nhé. Mà bác đang nghiên cứu em nào đó.

bên em h cũng chiến MSI rùi
    B nào ở HN cần cứ pm em nhé

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    chào bác. cảm ơn bác đã quan tâm đến sản phẩm. Hiện tại chi nhánh Đà Nẵng bên em cũng bán một số model rồi, bác muốn trải nghiêm thì bên em vẫn có hàng mẫu tại chi nhánh Đà Nẵng cho bác trải nghiệm nhé. Mà bác đang nghiên cứu em nào đó.
    GP60 2PE-030 và GE60 2PC-235 ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Với cho em hỏi luôn
    con HP envy 15 này, vga của nó chính xác là GT840 hay 740 vậy?
    http://laptopno1.com/chi-tiet-san-p...-750gb-geforce-840m-2gb-backlit-win-8-usa.htm

Thế thì ok rồi, em có sẵn máy cho bác trải nghiệm ở Đà Nẵng, có gì bác ghé sang văn phòng bên em ở ĐN 17 Duy Tân, Hòa Thuận Tây, Hải Châu. Ngoài ra một số khách hàng đã sử dụng sản phẩm MSI ở Đà Nẵng, mình cũng có thể cung cấp thông tin về khách hàng sử dụng để bác có thể tham khảo thêm.
    Thanks.