Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Hỏi về đợt hàng macbook pro xách tay

chào mấy bác, mình có vài thắc mắc về hàng xách tay macbook pro [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

chả là mới mấy tháng trước thì mình có check giá 865 là khoản 33tr , 293 là 35tr

còn bây giờ mình check lại thì 865 xuống giá có nơi bán 30tr , còn 293 thì lên giá khoản 38tr , vậy là sao hở các bác :-?

mình tính tháng 7 mới mua máy mà kô hiểu cái quy luật của việc lên xuống giá này lắm, có bác nào thông vài phát hộ, có nên mua máy bây giờ hay là đợi tiếp nó có thể giảm giá nữa kô ?

Trích dẫn Gửi bởi megathuan
    chào mấy bác, mình có vài thắc mắc về hàng xách tay macbook pro [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

chả là mới mấy tháng trước thì mình có check giá 865 là khoản 33tr , 293 là 35tr

còn bây giờ mình check lại thì 865 xuống giá có nơi bán 30tr , còn 293 thì lên giá khoản 38tr , vậy là sao hở các bác :-?

mình tính tháng 7 mới mua máy mà kô hiểu cái quy luật của việc lên xuống giá này lắm, có bác nào thông vài phát hộ, có nên mua máy bây giờ hay là đợi tiếp nó có thể giảm giá nữa kô ?
    Có thể giảm nữa.
    Vì tháng 6 này có WWC của Apple, Apple có thể giới thiệu sản phẩm Macbook mới, khi đó Macbook đời trước có thể giảm.
    Nhưng nói thật, giảm cũng chả ăn thua là mấy đâu.
    Nên bây giờ cứ thấy nới nào bán đc thì quất.

kô biết tháng 7 sắp tới thế nào nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , ít ra giảm đc 1,2triệu cũng mua đc con chuột hay mấy cái case ...

Bác nên tập trung vào khả năng test thật kỹ em nó nhé, còn giá thì đương nhiên giá ngày sau phải thấp hơn ngày trước chứ !.... Bác test không kỹ, mua về có trục trặc thì lúc đó giá cao hay thấp còn là vấn đề nữa đâu !