Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Tư vấn mua tản nhiệt tầm 400k

Không hiểu sao con laptop của mình dạo này dùng rất nóng, kêu rất to
    Đã đem đi hút bụi hay sửa nhưng nó vẫn gào rú như vậy
    Dạo này mùa hè nếu không ngồi trong phòng điều hòa thì dùng 1 lát là nó tự tắt liền. Đã thử kê lên rồi :go:
    Vậy mong mọi người tư vấn giúp mình cái đế tản nhiệt nào tốt tầm giá từ 400k trở xuống
    Định mua cái tầm hơn 200k thôi nhưng mà thấy bảo là đế tản nhiệt tầm giá 300k trở xuống kể cả của các hãng nổi tiếng cũng không hiệu quả à?

có cái cooler master U3 dạo lâu mua mà bán máy rồi nên ko dùng vẫn còn ngon bác cần thì pm em, còn cả 1 cái túi chống sốc cho máy dell xps 17 inch lúc trước nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi luuquoctuan
    Không hiểu sao con laptop của mình dạo này dùng rất nóng, kêu rất to
    Đã đem đi hút bụi hay sửa nhưng nó vẫn gào rú như vậy
    Dạo này mùa hè nếu không ngồi trong phòng điều hòa thì dùng 1 lát là nó tự tắt liền. Đã thử kê lên rồi :go:
    Vậy mong mọi người tư vấn giúp mình cái đế tản nhiệt nào tốt tầm giá từ 400k trở xuống
    Định mua cái tầm hơn 200k thôi nhưng mà thấy bảo là đế tản nhiệt tầm giá 300k trở xuống kể cả của các hãng nổi tiếng cũng không hiệu quả à?
    Tản nhiệt ngoài chức năng chính hút nhiệt của máy tính và thải ra ngoài giúp máy tính mát hơn nó còn được xem như là một cái đế để giảm sự tiếp xúc nhiệt giữa máy tính và bàn làm việc. Thông qua quạt tản nhiệt tạo khoảng cách cho máy tính và bàn làm việc nên nó giúp cho sự tản nhiệt của laptop tốt hơn nên mát máy hơn. Do đó có quạt tản nhiệt sẽ tốt hơn nhiều. Không nhất thiết phải chọn một cái quạt tốt bạn ah, cái khoảng vài trăm, có quạt gió ok và cao ráo là được rồi.

Fan Cooler Master L100

Thấy review Deep cool N2200 thấy được lắm
    Ai đã dùng thử chưa?

Tầm 400k thì bạn có thể tham khảo loại này[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]eepCool N2000IV
    Bạn có thể ghé qua công ty mình để tham khả trực tiếp và xem nhiều mẫu khác!

Thực sự không biết là mua đế tản nhiệt có hiệu quả không?
    Thấy 1 bài review Deep cool N2200 quảng cáo là giảm được 10 độ