Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 4 của 4

Điện thoại nào hợp lý nhất trong tầm giá 4.5tr

Chào mấy bạn, mình chuẩn bị đi thi nên ba mẹ cho tiền mua điên thoại. Mình gom thêm tiền của mình nữa thì được tầm 4.5tr, mình nhờ mấy bạn tư vấn giúp mình nên mua điên thoại nào trong mức giá đó là hợp lý nhất. Mình cần điện thoại có màn hình khoảng 5” và cấu hình ổn một chút để sài lâu bền. Cám ơn mấy bạn nha.

Trích dẫn Gửi bởi morphy
    Chào mấy bạn, mình chuẩn bị đi thi nên ba mẹ cho tiền mua điên thoại. Mình gom thêm tiền của mình nữa thì được tầm 4.5tr, mình nhờ mấy bạn tư vấn giúp mình nên mua điên thoại nào trong mức giá đó là hợp lý nhất. Mình cần điện thoại có màn hình khoảng 5” và cấu hình ổn một chút để sài lâu bền. Cám ơn mấy bạn nha.
    Zenfone 5 mới ra b nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bản cấu hình cao nhất giá tầm 4,1tr thôi

Màn hình:5" TFT LED có Đèn nền / 1280 x 720 HD IPS
    CPU:Intel® Atom™ Z2580 ( 2.0 GHz )
    RAM2 GB
    Hệ điều hành:Android 4.3 (Jelly Bean)
    Camera chính:Camera 8 MP f/2.0 PixelMaster
    Camera phụ:2 MP
    Bộ nhớ trong:8 GB, ASUS WebStorage 5G/Trọn đời
    Dung lượng pin:2110 mAh

tầm đó đợi Zenphone 5 đi b nhé

Trích dẫn Gửi bởi morphy
    Tầm này thì lấy em zenfone 4triệu còn 500 mua flip cover nữa là ok luôn bạn nhé, đợi ít hôm nữa là có hàng thôi. Mà bài này nên post qua mục tư vấn điện thoại mới đúng chứ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Những xu hướng công nghệ điện thoại tương lai
    Bởi tonyteo trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 07-11-2015, 09:46 AM
  2. Điện thoại cao cấp 2 SIM ngày một phổ biến
    Bởi Minhvan_1506 trong diễn đàn Mua Bán Điện Thoại
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 06-27-2015, 05:33 PM
  3. Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 06-10-2014, 02:59 PM