Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Mình thấy rất nhiều người mua macbook về để vẽ autocad ,photoshop ...... Mình nghĩ macbook là sự lựa chọn không tồi ^^

công trình nghĩa là bạn sẽ sdụng nhiều nhất là Autocad & 3Dmax. Cad & PS thì chắc chắn là có phiên bản cho mac nhưng còn 3Dmax thì bắt buộc bạn phải cài Win...mà Mac mà phải cài Win thì....chán!

Trích dẫn Gửi bởi VietT
    công trình nghĩa là bạn sẽ sdụng nhiều nhất là Autocad & 3Dmax. Cad & PS thì chắc chắn là có phiên bản cho mac nhưng còn 3Dmax thì bắt buộc bạn phải cài Win...mà Mac mà phải cài Win thì....chán!
    nhưng em đc biết mac ko sử dụng card mh rời liệu có đc ko ạ?

chấp hết nhu cầu của bạn lun. Cứ cái macbook 15' Me 293 hoặc 294 mà "quất" đi. Mình cũng là dân graphic designer đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi VietT
    chấp hết nhu cầu của bạn lun. Cứ cái macbook 15' Me 293 hoặc 294 mà "quất" đi. Mình cũng là dân graphic designer đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    anh cho em hỏi là con asus UX32LA - R3061D thì có được không ạ. Học như em có thích hợp mua nó không ạ

Trích dẫn Gửi bởi VietT
    kinh phí em có hạn nếu mua cũng chỉ mua được con MacBook Air 13.3" MD760ZP/B Model 2014 thôi ạ. Con như anh nói thì em không đủ tiền mua

nếu kinh phí có hạn thì bạn k nên mua Mac đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Hoặc là chịu khó mua Mac 15' core i7 2hand đời trước vậy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi VietT
    Thế e đọc ở đâu là macbook là máy dùng win tốt nhất ạ :3 và e cũng dùng r. Ổn định :3

Trích dẫn Gửi bởi hjd0sy.003
    Thế e đọc ở đâu là macbook là máy dùng win tốt nhất ạ :3 và e cũng dùng r. Ổn định :3
    Đương nhiên là về cấu hình thì k có vấn đề gì nhưng mà cũng có khi xui xui thì Win trên Mac k nhận đc 1 số phần cứng (thiếu driver hay sao đó). Mà sao bạn lại phải...bỏ 1 đống tiền ra đi mua 1 cái Mac để rồi hì hụi cài Win trên nó? Mac nó mắc chính vì lý do nó có MacOS đc dành hoàn toàn cho nó. Việc dùng & trải nghiệm Mac Os rất là..thú vị (bạn cứ thử đi sẽ thấy)
    Nói chung mình chưa xài Win trên Mac bao giờ hết ( & kể cả các Win 7 trở đi thì mình cũng chưa đc xài [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ) nên mình k biết là có "macbook là máy dùng win tốt nhất" như bạn nói hay k [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Cơ mà cứ nhìn vào cái Macbook nào mà có ổ Bootcamp là thấy..."dễ quê" roài [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] Cứ chỏi chỏi thế nào ý, kỉu như quần tây, áo sơ mi, cravát, vest...nhưng dưới chân lại đi đôi dép xỏ ngón [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]