Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Chủ đề: Mới mua ME 864

Trên tinh tế thiếu gì

Cài VLC trước , coi phim mọi định dạng , tiếp đó là office 2011 for mac,chơi với học 2 cái đó trc , còn lại cứ lướt web coi rồi cài tiếp , niềm vui mua mac là vọc mà , đừng nên lãng phí nó

bác dùng cái ji thì cài cái đó chứ hỏi chung chung ntn ai mà tl dc =)) đầu tiên ko cài gì hết học cách thích ứng với mac đã mac jo chuyển dc sang tiếng việt rùi lên dễ hơn ngay đầu e mơi vào mac toàn tiếng anh bỡ ngỡ đầu tiên bác học cách sử dụng mac đã rùi phần mềm thì dùng go tièm hiểu tiếp

Sau 3 ngày sd mình cung thạo tí rồi thấy sướng nhất cái trackpad như ip luôn. Ma đã dùng ip r nên tiếp cận với Mac cũng ko phải quá khó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Mình muôn cài những phần mềm để học lập trình về web và c# bác nào biết thì chỉ giáo với ạ...và vài phần mềm nghịch ngợm vọc vạch hệ thống với cả giao diện nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Trích dẫn Gửi bởi Viet Bắc TN
    Sau 3 ngày sd mình cung thạo tí rồi thấy sướng nhất cái trackpad như ip luôn. Ma đã dùng ip r nên tiếp cận với Mac cũng ko phải quá khó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Mình muôn cài những phần mềm để học lập trình về web và c# bác nào biết thì chỉ giáo với ạ...và vài phần mềm nghịch ngợm vọc vạch hệ thống với cả giao diện nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    bạn có thể cầm qua 47 xã đàn, mình có thể support cho bạn các phần mềm bạn cần nhé

Xhamster.com
    Nhiều phần mềm và app hay nha bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi leequan2012
    Xhamster.com
    Nhiều phần mềm và app hay nha bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Hay quá,toàn là phần mềm diệt virus tây tàu k à

dùng r cần j thì nhờ tư vấn chứ hỏi chung chung vậy khó trl lắm

như mình hay cài cho khách: Google chrome, Adobe Flash, VLC, yahoo( nếu khách yêu cầu) viber, office 2011, photoshop CS6, nói chung là mình chỉ cài 1 số ứng dụng cơ bản và hướng dẫn khách các thao tác cơ bản, nếu khách có yêu cầu những phần mềm khác thì mình sẽ tìm hiểu.

Đặc biệt: hỗ trợ cài luôn win7 ảo chạy trên môi trường Mac OS, hoặc cài Windos trên máy mac thông qua bootcamp vì không phải phần mềm nào win có thì mac cũng có [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn có thắc mác gì mình có thể giải đáp hoặc giúp đỡ hết sức có thể, bạn xem chi tiết tại đây:
    http://muabanmacbookprocu2013.blogspot.com