Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

Nên mua HDMI to VGA hay, Minidisplay port to VGA cho macbook me 293

Mình đang cần ra cổng VGA để cắm cho máy chiếu. Theo các bác nên dùng HDMI to VGA hay Minidisplay port to VGA?
    Mình có thử HDMI to VGA thì khi cắm vào máy chiếu chả hiện lên gì cả trong khi cũng cáp đó mà dùng cho máy tính Windows thì lại hiện bình thường. Minidisplay port to VGA khi cắm vào cũng lên bình thường. Bro nào giải thích hộ hiện tượng này được không?

Trích dẫn Gửi bởi bleu_mos
    Mình đang cần ra cổng VGA để cắm cho máy chiếu. Theo các bác nên dùng HDMI to VGA hay Minidisplay port to VGA?
    Mình có thử HDMI to VGA thì khi cắm vào máy chiếu chả hiện lên gì cả trong khi cũng cáp đó mà dùng cho máy tính Windows thì lại hiện bình thường. Minidisplay port to VGA khi cắm vào cũng lên bình thường. Bro nào giải thích hộ hiện tượng này được không?
    Sao bạn không mua Thunderbolt to VGA. Mình đang dung thấy ok[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Ralph
    Sao bạn không mua Thunderbolt to VGA. Mình đang dung thấy ok[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Vì thực ra còn con máy nữa có cổng HDMI, nên mình định tận dụng luôn dùng chung [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Ralph
    Ở đâu có cáp T to VGA thế? Mình tìm toàn mini to vga thôi :3 vì mini dùng chung cổng Thd đc

Trích dẫn Gửi bởi hjd0sy.003
    Ở đâu có cáp T to VGA thế? Mình tìm toàn mini to vga thôi :3 vì mini dùng chung cổng Thd đc
    Chắc ý là cổng minidisplay thôi bạn ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Mình thử mua Mini to VGA của Tung của, liệu có ok không nhỉ???

Trích dẫn Gửi bởi bleu_mos
    Chắc ý là cổng minidisplay thôi bạn ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Mình thử mua Mini to VGA của Tung của, liệu có ok không nhỉ???
    Ừ tại mình cũng tìm mà. Cáp đấy là mini to wga. Mình thấy dùng hàng chuẩn thì mua cái đàng hoàng dùng cho phê. Chứ hàng của anh Tàu cũng k biết tnào [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Xin các pro tư vân mua macbook air2014 13'' hay macbook pro 2013 13''
    Bởi vcuer trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 06-02-2014, 07:06 PM