Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Người tiêu dùng ở vn còn chịu quá nhiều thiệt thòi, hy vọng có nhiều ng dám đấu tranh như bạn

fpt shop đúng là làm ăn quá đểu. em cũng gặp trường hợp tương tự anh nhưng chưa đến mức như anh. em cũng đặt hàng ở fpt ở hn thì nó hẹn lên hẹn xuống cuối cùng em tức quá dù hàng về rồi em cũng trả lại hóa đơn lấy lại tiền đặt cọc và chửi quản lý 1 trận. nghĩ lại vẫn bực

có lẽ FPT đã quá tệ trong quản lý các shop của mình, và quan trọng là những con người làm tại cái shop bạn đặt mua không có đạo đức loại "trung bình kém"

cùng nhau úp bài này lên để mọi người đọc biết mà tránh
    ko ngờ tập đoàn lớn như vậy là đi lừa đảo.ko biết đã xảy ra bao nhiêu trường hợp như thế rồi...

cơ chế bán hàng ở Viện Nam vẩn còn quá yếu. ở nước ngoài chỉ cần lên mạng đặt, máy gửi tới nhà, nếu có 1 lỗi nhỏ nòa thì đổi mới 100% mà không cần thủ tục . còn mình thì cứ bị kì kèo hoài chán chết

Ặc FPT mà làm ăn kiểu này sao, thất vọng quá, công ty lớn, uy tín ko có thế mà vẫn tồn tại dc, đúng là kiểu vn độc quyền + "quan hệ quá mạnh"

bây giờ mọi người mới biết à? em bị dính mấy lần rồi, điên hết cả người

up cho ace biết còn tránh xa ra..............................!

Mình cũng chừa tụi FPT shop này ra luôn! Bán hàng chính hãng giá mắc đã đành nhưng hậu mãi rất kém!