Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36

Hp probook 450g1 vs dell 7537, latitude 3540full hd vs asus n550lf 0125d thì nên chọn con nào.

Như tiêu đề mình cần mua laptop để xem phim, nghe nhạc, lướt web. Đôi khi làm văn phòng, vẽ cad 2d. Ít chơi game có cũng chỉ làm vài trận aoe. Mình cần máy hoạt động khoảng 10t ngày đang phân vân mấy e này. Nhờ các bác tư vấn giúp. Cái nào bền bỉ nhất. Ổ cứng thì cái nào tốt,vì mình cũnh hay di chuyển.màn hình cái nào đẹp nhất.Mong được pro nhiệt tình giúp đỡ. Tiện cũng cho mình hỏi con hp elitbook 9470 giá nhju vậy.mà mua hàng sách tay có đảm bảo không,tại mình cũng gà lắm

Hiz. Không ai giúp mình là sao nhỉ.

Trích dẫn Gửi bởi quyvuong1986
    Hiz. Không ai giúp mình là sao nhỉ.
    Nhu cầu của bác 3 trên chiến tốt b ak
    Em Hp về chất ổn nhất nhưng râm khó nâng cấp
    Em Dell 3540 màn FHD card 8850 mạnh hơn 2 em kia
    Em Dell 7537 thiết kế vỏ nhôm có bàn phím LED, card Gt750 cũng ngon rùi
    Em N550LF dòng mới của Asus có bàn phím LED, chưa được review nhiều, card Gt745 còn yếu hơn em Dell b nhé
    Còn Folio xách tay thì em k rành lắm

Xem phim thì quất con
    latitude 3540full hd đi bợn
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Nhu cầu của bác 3 trên chiến tốt b ak
    Em Hp về chất ổn nhất nhưng râm khó nâng cấp
    Em Dell 3540 màn FHD card 8850 mạnh hơn 2 em kia
    Em Dell 7537 thiết kế vỏ nhôm có bàn phím LED, card Gt750 cũng ngon rùi
    Em N550LF dòng mới của Asus có bàn phím LED, chưa được review nhiều, card Gt745 còn yếu hơn em Dell b nhé
    Còn Folio xách tay thì em k rành lắm
    Em cũng thích con hp, nhưng thấy bảo wifi lỗi vs màn hình nhìn không đẹp, sắc nét như dell phải chăng. Mà bác cho hỏi em hp có ổ cứng lai phải không?

Em cũng thích con hp, nhưng thấy bảo wifi lỗi vs màn hình nhìn không đẹp, sắc nét như dell phải chăng. Mà bác cho hỏi em hp có ổ cứng lai phải không?
    Đứng rồi bạn, nó sử dụng ổ cứng lai, wifi thì không yếu tí nào đâu, bắt rất ổn định phải nói là mạnh. bạn lên gg search fix wifi là có ngay.... Còn màn hình thì không đc đẹp như màn khác, tại nó là màn hình chóng lóa mà. nhưng làm việc khoảng 10t/ngày thì nó ít gây mỏi mắt....

Mình ở hn chắc wa avishop mua dc các bác nhỉ. Mà ở đó họ có hỗ trợ nhiẹt tình không. Có cho mình cài win test máy k.

Mình ở hn chắc wa avishop mua dc các bác nhỉ. Mà ở đó họ có hỗ trợ nhiẹt tình không. Có cho mình cài win test máy k.
    Các shop lên thì bác cứ hỏi. Mình thì ở tận Kiên Giang nên k biết bạn ak.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. MÌnh đang dùng nó đây, mỡi ngày xài khoảng hơn 10t. Nó bảo hành đc 2năm, chắc xài xong 2 năm mua máy mới luôn quá.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Vẫn phân vân wa. Mình thì thích con 7537 nhưng lại sợ cái mác insprion. Mang đi lại nhiều có ổn không, dùng lâu có nóng wa không nữa@

Trích dẫn Gửi bởi ly kha kha
    Các shop lên thì bác cứ hỏi. Mình thì ở tận Kiên Giang nên k biết bạn ak.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. MÌnh đang dùng nó đây, mỡi ngày xài khoảng hơn 10t. Nó bảo hành đc 2năm, chắc xài xong 2 năm mua máy mới luôn quá.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Thanhs. Nghe bác nói vậy thì mình wuyết nó thuj. Vì con này cũng đã đc khẳng định từ lâu. Không như con dell 7537 mới ra

Các Chủ đề tương tự

1. Dell 7537 or Asus N550LF
    Bởi trieulamads trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 09-22-2014, 04:39 PM
  2. Phân vân Dell 7537 vs Asus N550LF- XO130D
    Bởi phamsydoan trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 09-02-2014, 03:55 AM
  3. Dell 7537 hay Asus N550LF ?
    Bởi seotanvu trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 9