Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12

Nhờ tư vấn lắp đặt giàn net 20 máy, diện tích 35 m2[HN]

Hiện tại quán mình vẫn đang mở, máy móc bình thường, nhưng thiết kế giàn máy là cũ từ mấy năm trước. Và mình thấy khách ngồi k thực sự thoải mái và không gian k thoáng và đẹp, nên giờ mình muốn bố trí thiết lập mới lại bàn ghế..như nhiều quán net mới bây giờ. Tuy nhiên k biết chi phí và đơn vị nào lắp đặt....
    Rất mong a e ai biết thì tư vấn giúp mình. Many thanks.

bác up cái ảnh dan phòng nét của bác lên đây xem xem
    giờ lắp nét hay đi lắp bàn hộp rồi bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi tuannt83
    Hiện tại quán mình vẫn đang mở, máy móc bình thường, nhưng thiết kế giàn máy là cũ từ mấy năm trước. Và mình thấy khách ngồi k thực sự thoải mái và không gian k thoáng và đẹp, nên giờ mình muốn bố trí thiết lập mới lại bàn ghế..như nhiều quán net mới bây giờ. Tuy nhiên k biết chi phí và đơn vị nào lắp đặt....
    Rất mong a e ai biết thì tư vấn giúp mình. Many thanks.
    Ngồi thoải mái chắc phải lắp hộc nhỏ dưới gậm, như vậy tích kiệm được diện tích nhiều nhất

Trích dẫn Gửi bởi Nhật Thanh Support
    bác up cái ảnh dan phòng nét của bác lên đây xem xem
    giờ lắp nét hay đi lắp bàn hộp rồi bạn nhé
    Mình sẽ up ảnh sau [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Đang ở
    hcm
    Trích dẫn Gửi bởi hoanganhvudelux
    Ngồi thoải mái chắc phải lắp hộc nhỏ dưới gậm, như vậy tích kiệm được diện tích nhiều nhất
    Mình thì muốn cho hốc phía trên, vì ở dưới thường hay bụi vì tàn thuốc, hay nước uống....

Mình thì muốn cho hốc phía trên, vì ở dưới thường hay bụi vì tàn thuốc, hay nước uống....
    À hộc trên thì lấy bàn khởi động cũng được.

À hộc trên thì lấy bàn khởi động cũng được.
    Thì mình đang tìm hiểu đây. Bạn biết thì cho mình thông tin chi tiết hơn chút, và khoảng giá nếu có thể cho 20 máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Thì mình đang tìm hiểu đây. Bạn biết thì cho mình thông tin chi tiết hơn chút, và khoảng giá nếu có thể cho 20 máy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bạn chưa cho mình biết thông tin là tổng dự kiến và email để mình xác định được rõ khoảng tiền đầu tư thì mình mới tư vấn chuẩn được, dàn nét hiện giờ giá khoảng 7-10.500k là ngon

bên mình chuyên làm bàn và ghế cho quán net, bạn cần tư vấn buzz yahoo mình gửi hình ảnh cho bạn.

[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bạn chưa cho mình biết thông tin là tổng dự kiến và email để mình xác định được rõ khoảng tiền đầu tư thì mình mới tư vấn chuẩn được, dàn nét hiện giờ giá khoảng 7-10.500k là ngon
    Bạn ơi, mình lưu ý là máy mình có và đang chạy bt. Ý mình là muốn lắp đặt lại hệ thống bàn ghế ... chứ k fải máy tính [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]