Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Tư vấn giúp laptop HP tầm 9 đến 11tr

Hiện tại chiếc laptop HP mua từ 5 năm trước ko thích hợp với các ứng dụng và phần mềm bây giờ nên mình tính sắm cái mới.
    Nhu cầu công việc :
    Photoshop, học hành
    Lướt web nghe nhạc, giải trí xem phim
    Chơi các game 3D hiện đang có mặt tại VN như Cửu Âm hoặc Tiếu Ngạo Giang Hồ. ( ra quán net giờ nóng lắm ) [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mình thích HP vì đã sử dụng và cảm thấy tốt nhưng nếu tầm tiền đấy mà có laptop nào có cấu hình tốt và chắc chắn có thể tư vấn giúp mình.
    Nơi mua TP. Hồ Chí Minh.
    Cảm ơn các bạn tư vấn viên!
    Đính chính : mình thích 14" [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Bạn tham khảo 2 model Asus này nhé.Hp tầm giá này chỉ có dòng Probook là ngon thôi, nhưng chỉ có i3 và vga onboard nên chiến game ko ngon bằng Asus
    Tầm 10 triệu đổ lại thì có dòng ASUS X550CC hoặc P550CC cấu hình i3 + vga gt 720m 2gb cũng khá ổn để chiến game online 3D đó bạn[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].Ở HCM thì bạn có thể tham khảo Hangchinhhieu.vn bên mình nhé
    Asus P550CC-XX837D (Intel Core i3-3217U 1.8GHz, 4GB RAM, 500GB HDD, VGA NVIDIA GeForce GT 720M 2GB, 15.6 inch, Free DOS)

Asus X550CC-XX085D (Intel Core i3-3217U 1.8GHz, 4GB RAM, 500GB HDD, VGA NVIDIA GeForce GT 720M 2GB, 15.6 inch, PC DOS)

Ồ, cảm ơn hangchinhchieu, mình thích 14" hơn. Mình sẽ tìm hiểu thêm để quyết định. Cảm ơn bạn nhiều.

Trích dẫn Gửi bởi tuoitresd
    Hiện tại chiếc laptop HP mua từ 5 năm trước ko thích hợp với các ứng dụng và phần mềm bây giờ nên mình tính sắm cái mới.
    Nhu cầu công việc :
    Photoshop, học hành
    Lướt web nghe nhạc, giải trí xem phim
    Chơi các game 3D hiện đang có mặt tại VN như Cửu Âm hoặc Tiếu Ngạo Giang Hồ. ( ra quán net giờ nóng lắm ) [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mình thích HP vì đã sử dụng và cảm thấy tốt nhưng nếu tầm tiền đấy mà có laptop nào có cấu hình tốt và chắc chắn có thể tư vấn giúp mình.
    Nơi mua TP. Hồ Chí Minh.
    Cảm ơn các bạn tư vấn viên!
    Đính chính : mình thích 14" [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tầm đó bác tậu e này nè bác. khoảng gần 9tr thôi bác. hp probook thiết kế vỏ nhôm, tản nhiệt tốt, em này cấu hình khá:

HP ProBook 4440s Core i3 3110M - 2GB - 500GB-VGA Intel HD400

b tham khảo mấy con Asus b hangchinhhieu giới thiệu khá ok đó

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    Tầm đó bác tậu e này nè bác. khoảng gần 9tr thôi bác. hp probook thiết kế vỏ nhôm, tản nhiệt tốt, em này cấu hình khá:

HP ProBook 4440s Core i3 3110M - 2GB - 500GB-VGA Intel HD400
    Em cũng đang xem con đấy, đứa bạn nó cũng mua năm ngoái, nhưng bắt wifi hơi kém ? Và cho e hỏi, giá e xem bên bác là 8699k, và 9699k, khác nhau như nào? Nếu em muốn nâng luôn thanh ram 2G là tổng số 4G thì bao nhiêu tiền? Em cách Tú Xương ko xa lắm nên sẽ qua sớm. Cảm ơn bác.

Trích dẫn Gửi bởi avishop.pk
    b tham khảo mấy con Asus b hangchinhhieu giới thiệu khá ok đó
    Cảm ơn bác. Em vẫn có thiện cảm với HP và 14" hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi tuoitresd
    Cảm ơn bác. Em vẫn có thiện cảm với HP và 14" hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    HP thì chắc chỉ nên lấy HP Probook 4440s giá tầm 9tr, rồi nâng cấp thêm ram lên. chơi game online thì cũng tạm ổn, nếu có card rời sẽ tốt hơn

Trích dẫn Gửi bởi avishop.pk
    HP thì chắc chỉ nên lấy HP Probook 4440s giá tầm 9tr, rồi nâng cấp thêm ram lên. chơi game online thì cũng tạm ổn, nếu có card rời sẽ tốt hơn
    Dạ cảm ơn bác. Nhu cầu em chỉ cần vậy. Ko nghiện game lắm, giải trí chút thôi. Chủ yếu em học thôi ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

À các bác cho em hỏi vấn đề wifi Hp probook 4440s được ko? Bắt sóng ko tốt lắm phải ko ạ ? [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Tư Vấn chọn mua Laptop 2nd tầm 10-11tr
    Bởi thuhuong18 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-06-2014, 10:36 PM
  2. Tư vấn laptop tầm 11tr
    Bởi vateyestorm92 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 07-21-2014, 04:20 PM
  3. cần tư vấn mua laptop tầm 10-11tr!!!!!
    Bởi trinhnhi trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 06-15-2014, 02:02 AM
  4. Cầ tư vấn mua laptop tầm 11tr
    Bởi kub0nqn92 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 05-27-2014, 05:26 AM
  5. Tư vấn laptop chơi lol dưới 11tr
    Bởi ha2601 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 27
    Bài viết cuối: 05-23-2014, 09:27 PM