Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

Trích dẫn Gửi bởi binblok
    Mọi người cho em xin cái review về Dell Vostro 5470. E tính hốt cái cấu hình I5, card 2Gb, ram 4Gb. MỌi người ai đã từng dùng rồi cho e cái nhận xét nhé.
    Em cảm ơn.
    máy build khá ổn, thiết kế đẹp, vỏ nhôm, mỏng nhẹ. wifi thì vẫn hơi kém 1 chút nhưng khắc phục được. b định dùng làm gì nhỉ

Mọi người cho em xin cái review về Dell Vostro 5470. E tính hốt cái cấu hình I5, card 2Gb, ram 4Gb. MỌi người ai đã từng dùng rồi cho e cái nhận xét nhé.
    Em cảm ơn.
    Thiết kế vỏ nhôm, mỏng, card Gt740 chiến game tốt, wifi bên em vẫn ổn định
    nhu cầu chủ yếu của b là gì b nhỉ

Em này thì cấu hình khá ngon. Mỏng và nhẹ khoảng 1.58kg. Bác thớt sử dụng văn phòng giải trí và game cũng như đồ họa vô tư. màn hình 14 inch tiện di chuyển. Còn nếu nhu cầu giải trí và game của bác nhiều hơn nữa thì bác có thể tham khảo sang dòng Dell 7537, nhưng em này giá cao hơn khoảng 2-3tr nhé bác.

Trích dẫn Gửi bởi avishop.pk
    máy build khá ổn, thiết kế đẹp, vỏ nhôm, mỏng nhẹ. wifi thì vẫn hơi kém 1 chút nhưng khắc phục được. b định dùng làm gì nhỉ

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    Thiết kế vỏ nhôm, mỏng, card Gt740 chiến game tốt, wifi bên em vẫn ổn định
    nhu cầu chủ yếu của b là gì b nhỉ
    nhu cầu em văn phòng chủ yếu. Word, PP, Excel nhuyễn. lâu lâu hay coi film trên mạng, duyệt web. Nhu cầu e chơi game cunzg không nhiều lắm. Mà lúc đầu tính chọn I3, card onboard mà mấy ông tư vấn nói mua coa lên nhỡ đâu sau này phát sinh nhu cầu. Mà mấy ổng nói wifi con này yếu hơn nhưnzg dòng khác.

nhu cầu em văn phòng chủ yếu. Word, PP, Excel nhuyễn. lâu lâu hay coi film trên mạng, duyệt web. Nhu cầu e chơi game cunzg không nhiều lắm. Mà lúc đầu tính chọn I3, card onboard mà mấy ông tư vấn nói mua coa lên nhỡ đâu sau này phát sinh nhu cầu. Mà mấy ổng nói wifi con này yếu hơn nhưnzg dòng khác.
    chiến em này ok đó bạn , mỏng nhẹ , vỏ nhôm sang trọng , máy xài ổn định , tham khảo bên laptopnew để có giá tốt nhất nhé

Thế thì đơn giản thôi bạn ah, ko cần phải mua cấu hình mạnh lắm, sử dụng ko hết. Tầm đó bạn lấy Core i3 cũng ok rồi, bạn tham khảo em này nhé:

DELL Vostro 5470 (VTI35001)Core i3 Haswell - 4010U - 4GB - 500GB

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    Thế thì đơn giản thôi bạn ah, ko cần phải mua cấu hình mạnh lắm, sử dụng ko hết. Tầm đó bạn lấy Core i3 cũng ok rồi, bạn tham khảo em này nhé:

DELL Vostro 5470 (VTI35001)Core i3 Haswell - 4010U - 4GB - 500GB
    e này bao nhiêu đây bạn

áp dụng cho giá khuyến mãi là 11,5tr nhé bạn

với những nhu cầu đó thì b lấy e nó là khá phù hợp rồi đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] ko lo đâu

Các Chủ đề tương tự

1. tư vấn Dell Latitude e7440 hay Vostro 5470 hay máy khác
    Bởi sanhanoi123 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-25-2014, 03:40 AM
  2. Dell Ins N5447A, Dell Vostro 5470 hay HP Probook 440?
    Bởi Máy CNC trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-22-2014, 05:04 PM
  3. Có nên mua Dell Vostro 5470 core i5 ở laptophoangchi
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-23-2014, 08:54 PM
  4. Dell Vostro 5470
    Bởi nguyendinh_tgbds trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 05-19-2014, 07:24 AM
  5. Lỗi wifi của dell vostro 5470