Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

100 triệu mua gì bây giờ :v

Xin chào cả nhà
    Số là em đang có 1 sự kiện trong game cho khách hàng cần mua giải thưởng để tặng.. Ngoài giá trị giải thưởng là bao nhiêu thì loại giải cũng rất quan trọng ( Nhiều khi người ta tham gia event chỉ vì thích món giải thưởng đó chứ không hẳn vì giá trị của nó các bác ạ)
    Hơn 1 năm nay em tặng iphone, Note, TV, đồng hồ...các kiểu con đà điều rồi :V. Bi giờ muốn tặng khách hàng 1 sản phẩm gì đó mới mẻ , hấp dẫn giá khoảng 15 triệu mà khó quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mọi người góp ý giúp em nên mua gì bi giờ ạ, cứ giả sử các bác là khách hàng của em đi ạ
    Cảm ơn mọi người trước

Tặng cái vali _trong đó có 15tr tiền mặt 50k [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi leequan2012
    Tặng cái vali _trong đó có 15tr tiền mặt 50k [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Cũng hay đóa, thực tế thì em vẫn cho khách hàng đổi ra tiền nếu muốn mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Z tặng cái máy ảnh DSLR đi

Đã là game thủ thì kiểu gì cũng có nhu cầu nâng cấp hoặc sắm 1 bộ combo Mouse + keyboard gaming max option, còn dư bạn bonus thêm phần thưởng tiền mặt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

Tặng 1 vé mat xa vip trọn bộ, kèm 1 em chân dài tới nack choc ác quy ông, hì jút kidding