Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Nhờ a e tư vấn mua lap cũ

Như tireu đề ở trên, do nhu cầu công việc nhưng lại ko đủ kinh phí nên chỉ có tầm 7-8tr nên nhờ a e tư vấn nên mua máy cũ nào vs ở đâu? Nhu cầu core i3 or i5 haswell, ram 4gb, hdd 500gb, màn 14", có card đồ họa rời càng tốt.
    Đang phân phân giữa acer v5-473 core i3 4010u,ram 4gb, hdd 500, còn bh hãng tới tháng10, giá 7tr3 và con sony SONY VPC EG2CFX CORE I5 VGA RỜI,tình trạng máy 98%CẤU HÌNH: Intel® Core™ i5-2430M Processor (3M Cache, up to 3.00 GHz)
    RAM: 4G DDR3, HDD: 640G ,VGA NVIDIA GEFORCE 410M.
    Theo các bác nên mua con nào? Có a e bik ở đâu bán máy cũ uy tín, giá tốt theo nhu cầu của mình ko?chỉ vs. Thank.
    Mình ở sài gòn

Sent from my IM-A810VN using Tinhte.vn mobile app

Máy 2nd tầm giá này bạn tham khảo mấy em Elitebook Core i5 khá ngon và bền bỉ, trâu hơn nhiều so với mấy em kia, bạn có thể pm yahoo dưới sign để được tư vấn tốt nhất nhé.

Trích dẫn Gửi bởi Android.Aholic
    Máy 2nd tầm giá này bạn tham khảo mấy em Elitebook Core i5 khá ngon và bền bỉ, trâu hơn nhiều so với mấy em kia, bạn có thể pm yahoo dưới sign để được tư vấn tốt nhất nhé.
    Pm vô hộp thư tinh tế lun đi bạn. Tại mình ko sd yahoo. Mong bạn tư vấn thêm. Yêu cầu đặc biệt là có vga rời nha.

tầm đó chiến được máy mới rồi bác , tham khảo bên mình
    Lenovo G400s - 59391069 / i3-3110M / 4x2.4GHz / 2GB DDR3 / 500GB HDD / VGA Onboard / 14.1" / Free DOS hơn 7tr

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    tầm đó chiến được máy mới rồi bác , tham khảo bên mình
    Lenovo G400s - 59391069 / i3-3110M / 4x2.4GHz / 2GB DDR3 / 500GB HDD / VGA Onboard / 14.1" / Free DOS hơn 7tr
    Uhm.đc máy mới.nhưng do tính chất cv nên cấu hình nv ko đủ bác ah, ram 4gb, vga 1gb trở lên, core i3,i5 haswell thì mới chịu nổi.mong bạn tư vấn thêm.

Trích dẫn Gửi bởi chthao2411
    Uhm.đc máy mới.nhưng do tính chất cv nên cấu hình nv ko đủ bác ah, ram 4gb, vga 1gb trở lên, core i3,i5 haswell thì mới chịu nổi.mong bạn tư vấn thêm.
    CPU Core i3 hay i5 Haswell dòng M thì mới mạnh chứ dòng U thì hiệu năng còn kém hơn CPU Ivy dòng M nha bạn, tầm giá này mà bạn kiếm VGA rời thì phải nói là khá yếu, thậm chí còn ko bằngVGA Onboard nữa. Mình inbox vài mẫu cho bạn tham khảo nhé.

bên mình có mấy dòng elitebook dell latitude bạn xem topic mình thử