Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

không biết bạn nói con probook 450 vga rời chạy i7 hay i5 nhỉ ?
    nếu chạy chip i7 thì nó hơn con 3560 về mọi mặt(nếu 3560 i7 thì thua về khoản Hard drive) [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    còn con probook 450 chạy chip i5... thì nó hơn con 3560 chạy i7 về mọi mặt...
    3560 chỉ hơn con probook ở khoản màn hình chống lóa, hàng chính hãng thì có full hd nữa [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    tp HCM bạn có thể tham khảo ở cty mình, đảm bảo uy tín, dịch vụ và hậu mãi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mình đã inbox bạn báo giá rồi nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

đang phân vân như mình, vẫn là 2 con này

Trích dẫn Gửi bởi minhnhut3390
    đang phân vân như mình, vẫn là 2 con này
    bạn này mình tư vấn rồi và bạn đó đã chọn hp probook 450 rồi đó, mạnh hơn con dell nhiều nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

hiện con Hp probook 450 mới có card rời đã trội hẳn so với con dell vostro 3560 , có thể chuyên dụng làm việc đồ họa ngon, giải trí ổn, đặc quyền là mát hơn dell , có bàn phím số phụ, [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Về mặt lý thuyết cấu hình thì em HP Probook 450 khỏe hơn 1 tí so với DELL Vostro 3560 chỉ thua mỗi cái không có đèn nền bàn phím. Còn chuyện quá trình sử dụng ra sao thì phải chờ 1 thời gian nữa mới có phản hồi chính xác từ người dùng bạn ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Mình tư vấn qua YH lần đầu có chú không tin tưởng mình [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    Mình tư vấn qua YH lần đầu có chú không tin tưởng mình [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ko phải là ko tin tưởng trình của bác đâu, chỉ là những người đi mua hàng lần đầu như chúng em muốn có thêm nhiều ý kiến, để tự tinh cưới 1 em khoe mạnh, vì chúng em ko có tiền để cưới em mới hay là nuôi bệnh.

thấy bên laptopnew có hang mà không tháy có baiddasnhs giá!

Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    Thực ra không tin tưởng cũng đúng thôi. Mình cũng hơi bất ngờ vài cái khi mua hàng tại laptopnew(riêng phần máy móc thì ok không vấn đề):

- Đổi máy trong 7 ngày nếu có lỗi phần cứng, cái này thì khi mua nên lưu ý hàng nào mà website có ghi mới được hưởng chính sách đó chứ ko phải cái nào cũng được như thông tin trên forum, cái này thi không quan trọng quan trong là máy tốt là được nhưng cần rõ ràng khi pr trên forum.

- Chat trên YM thì nói cài được win 8 64 bit chuẩn bios UEFI nhưng khi mua thì kỹ thuật viên bảo không làm được.

- Sản phẩm mình mua có ghi được thẻ thành viên 1.500.000 nhưng lại không được hưởng như vậy thì rõ ràng thông tin trên site ghi thì chỉ thừa nhận những gì có lợi cho phía người bán, khi mình hỏi qua YM thì khi nhân viên nghe mình mua hàng rồi thì họ "chuyển tông", cái này mình không thích lắm vì khiến mình có cảm giác bị "đá", giống như mua xong rồi thì ráng chịu

Nói chung máy móc ok nhưng vấn đề mình muốn nói ở đây là thông tin không nhất quán giữa những gì pr và thực tế, vì cái đó khiến mình tin tưởng hơn khi mua hàng. 3 kinh nghiệm cũng như góp ý đến thành viên và laptopnew

Các Chủ đề tương tự

1. mua HP probook 450 G1 i5 card wifi qualcomm ở đâu?
    Bởi dinhdungueh trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 10-08-2014, 08:29 PM
  2. Card Wifi hp probook 450 i5-4210m 4gb 500gb j7v40pa của hãng nào?
    Bởi vusasa trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 09-09-2014, 04:00 PM
  3. vấn đề card màn hình hp probook 450 g1
    Bởi minhnguyen90 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 05:20 AM
  4. vấn đề card màn hình hp probook 450 g1
    Bởi thohien trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 05:20 AM
  5. hp probook g1 có gắn thêm được card rời ko ?
    Bởi nguyentham91 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Bài viết cuối: 08-06-2014, 10:50 PM