Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 3 của 15 Đầu tiênĐầu tiên 1234513 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 141
    mấy bác có biết laptop nào nhỏ gọn, pin lâu, i3 giá tầm 10tr ko? chỉ mình với. thấy mấy con vivobook của Asus đẹp nhưng viền màn hình dày quá. mình cũng đang chờ dòng laptop mới, ko chừng sẽ có nhiều mẫu mã đẹp hơn.

Trích dẫn Gửi bởi SoGetSu
    mấy bác có biết laptop nào nhỏ gọn, pin lâu, i3 giá tầm 10tr ko? chỉ mình với. thấy mấy con vivobook của Asus đẹp nhưng viền màn hình dày quá. mình cũng đang chờ dòng laptop mới, ko chừng sẽ có nhiều mẫu mã đẹp hơn.
    Đa số mấy em Asus đều có viền màn hình dày bạn nhé, ngày xưa thì có em U47VC viền màn mỏng cơ mà tuyệt chủng rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tầm này thì bạn tham khảo em X450 cũng khá ok, pin thì cũng tầm 3h đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi SoGetSu
    không biết bác dùng hàng Aúsus chưa mà. Hàng này thấy nhanh tã lắm. Đang dùng máy của thằng anh dc gần 1 năm thui suốt ngày cài lại Win, máy cùi nên hẻm nhám chơi game . [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) bác nào đang dùng Ausus đánh giá giùm với.

bạn làm con ASUS là ngon nhất, chứ con Dell thi hàng này mới về mọi người trãi nghiêm còn ít

Trích dẫn Gửi bởi Choi Voi
    không biết bác dùng hàng Aúsus chưa mà. Hàng này thấy nhanh tã lắm. Đang dùng máy của thằng anh dc gần 1 năm thui suốt ngày cài lại Win, máy cùi nên hẻm nhám chơi game . [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) bác nào đang dùng Ausus đánh giá giùm với.
    Chỉ là 1 vài con thôi bạn, cài lại win nhiều sẽ giảm tuổi thọ của HDD khá nhiều, làm cho máy khá chậm đó bạn. Nếu còn BH thì mang lên TTBH cho họ kiểm tra thử xem sao nhé. Bạn mình dùng asus 2 năm rồi mà vẫn ok, cá nhân mình thì mới dùng 1 năm mà e nó vẫn như mới đây [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Ở TP HCM thì gặp mình sẽ cho xem [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

min

Trích dẫn Gửi bởi kaka012
    Bạn này chắc dân xây dựng,chắc dân cầu đường đây...Mình củng dùng dell,win ảo chạy củng tạm,chỉ lang khi chạy file nova quá nặng thôi...Card đồ họa thì win ảo nó không nhận card đồ họa thật,mà củng chỉ có 1 cái đồ họa ảo thôi...Dân xd thì dùng dell nhiều,asus thì ko biết thế nào...
    mình dân cntt, tại muốn nghe đánh giá của những ng đã sd thôi bạn ạ, cám ơn bạn nhé

Dell đó mỏng đẹp khá ngon, mỗi tội bản lề + khung nhôm hơi yếu tý (xem trên youtube là như vậy). Có thương gia nào biết card wifi của con đó là card gì ko?

Trích dẫn Gửi bởi hangchinhhieu.vn
    Đa số mấy em Asus đều có viền màn hình dày bạn nhé, ngày xưa thì có em U47VC viền màn mỏng cơ mà tuyệt chủng rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Tầm này thì bạn tham khảo em X450 cũng khá ok, pin thì cũng tầm 3h đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mình thấy có con Dell 5460 đẹp, nhỏ gọn nhưng bị lỗi wifi nên chắc chờ 5470. Hy vọng họ sẽ có cấu hình thấp : i3, ram 2GB, HDD 500GB/750GB. [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi usb2.0mgvn
    các bác tư vấn giúp e 2 con này nhé:
    <span style="font-size: 17px">ASUS PU401LA -WO008H Core i5 Haswell 4200U - 4GB - 500GB - 16G SSD</span>

Giá: 14,999,000 VNĐ

<span style="font-size: 17px">DELL Vostro 5470 Core i5 Haswell - 4200U - 4GB - 500GB - VGA 2GB - Finger</span>

Giá:13,799,000 VNĐ

vì 2 con này chưa thấy có bài đánh giá nên nhờ các bác nào đang dùng tư vấn giúp ạ.
    thanks
    Con Vostro 5470 ở đâu mà có giá 13,700,000 VNĐ vậy bạn?

Trích dẫn Gửi bởi mr.penkin
    Con Vostro 5470 ở đâu mà có giá 13,700,000 VNĐ vậy bạn?
    hàng xách tay nên mới có giá này bạn à, hàng chính hãng đã bao gồm thuế thì ~15tr lận [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 07-15-2014, 09:54 PM
  2. Có nên mua Asus X550LD 74504G50G Core i7 Haswell, 4500U, 1.80 GHz
    Bởi dominhnhat trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 07-06-2014, 06:52 AM
  3. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-05-2014, 11:39 PM
  4. Cho em hỏi về asus-x550ld-xx144d-core-i7-haswell-4500u-4
    Bởi sieunhanbanhbotloc trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4