Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 6 của 6

có nên mua láptop ở laptopthaiha.vn ???

e đang muốn mua con láp tốp ASUS X452CP-VX029D ở thái hà . vì con này h mấy siêu thị lớn đều hết hàng . cho e hỏi chỗ này có uy tín và đảm bảo chất lượng không ? thanks mọi người cho e ý kiến với

Asus thì tham khảo Avishop, cực kỳ an tâm.
    Mình đã mua cho bạn bè tầm 4 -5 con ở đây r [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

mã này b có thể tham khảo bên mình nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] cũng có giá tốt đó. chất lượng thì đảm bảo cho b. hàng chính hãng new 100%, đổi mới trong 15 ngày đầu nếu có lỗi

mấy em này hàng chính hãng nên bác mua ở đâu giá tốt là được nhé , kiểm tra kĩ xíu là ok

Trích dẫn Gửi bởi thephuong001
    e đang muốn mua con láp tốp ASUS X452CP-VX029D ở thái hà . vì con này h mấy siêu thị lớn đều hết hàng . cho e hỏi chỗ này có uy tín và đảm bảo chất lượng không ? thanks mọi người cho e ý kiến với
    Em này đc cái cấu hình cũng ổn mà giá lại rẻ nếu ở HN bác có thể ghé Máy tính Thiê Minh tham khảo cam kết giá rẻ phục vụ hâụ mãi ak

Mấy em asus này hàng chính hãng, chế độ bảo hành như nhau thôi bác. Bác nghiên cứu xem chỗ nào giá cả tốt nhất, có chệ độ khuyến mãi, tặng quà hấp dẫn thì chiến thôi bác.

Các Chủ đề tương tự

1. các bác tư vấn giúp em mua láptop với
    Bởi lamcoi_1987 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 08-05-2014, 12:04 AM
  2. Ai đã mua hàng ở laptopthaiha.vn rồi cho em xin ý kiến ạ :)
    Bởi nguyendat2014 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 05-04-2014, 12:23 AM