Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 20

nên chọn ipad mini retina hay ASUS Transformer Book T100TA

Trích dẫn Gửi bởi minh.nguyen03051994
    Như trên mọi người tư vấn giúp mình với, mình k có nhu cầu chơi game chủ yếu là dùng để văn phòn như soạn thảo văn bản và lướt web ngoài ra video call cái chính mình cần là thời gian pin nhiều nhiều 1 tí để tiện cho việc di chuyển!
    chiến em asus mới ra ngon nhiều nhé bác ơi , chạy trên nền win 8.1 khá ngon nhé , nếu làm việc thì nên chon em này

Transformer có bàn phím rời tiện cho việc soạn thảo văn bản, dock cũng có pin nữa nên dùng lâu hơn ipad nhiều.

Có điều ipad thì nó là thương hiệu ai cũng biết, bác hiểu ý em chứ

cảm ơn mọi người nhiều, nhưng cho mình hỏi là vụ cập nhập phần mềm thì sao? liệu khi ms ra phiên bản windows mới vd 8.2 thì con này có được update lên theo k hay là phải surface mới đc lên [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])

cảm ơn mọi người nhiều, nhưng cho mình hỏi là vụ cập nhập phần mềm thì sao? liệu khi ms ra phiên bản windows mới vd 8.2 thì con này có được update lên theo k hay là phải surface mới đc lên [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    mình nghĩ nếu vẫn là win8 và mấy bản cập nhật nhẹ của nó thì vẫn sẽ miễn phí up lên, chừng nào win9, win10 may ra thì tốn phí [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

vậy mọi người cho mình hỏi vụ pin pủng thì ra làm sao, hôm trước mình vừa qua trần anh xem thì thấy con này dock bàn phim không có pin mà pin chỉ nằm trong phần tablet thui,thấy họ còn bảo con này chỉ dùng đc tầm 6 7 tiếng thui thì phải chứ không phải 11 tiếng như quảng cáo vì họ bảo đấy là điều kiện tiêu chuẩn của họ mới được như vậy???

Thiên về soan thảo văn bản sao không nhắc đến Tablet Microsoft Surface Pro

Trích dẫn Gửi bởi huyvan86
    Thiên về soan thảo văn bản sao không nhắc đến Tablet Microsoft Surface Pro
    vấn đề là mình không đảng và bác đủ để dẫn lối đến cưới em yêu này [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) chứ em này thì kết nhất rồi mỗi tội không đủ sức mà cưới thui [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

vậy mọi người cho mình hỏi vụ pin pủng thì ra làm sao, hôm trước mình vừa qua trần anh xem thì thấy con này dock bàn phim không có pin mà pin chỉ nằm trong phần tablet thui,thấy họ còn bảo con này chỉ dùng đc tầm 6 7 tiếng thui thì phải chứ không phải 11 tiếng như quảng cáo vì họ bảo đấy là điều kiện tiêu chuẩn của họ mới được như vậy???
    cái này bạn nên vào mấy topic giới thiệu máy đó, có thể 1 số người đã mua sẽ có đánh giá khách quan hơn cho bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi laptop3mien_shop
    cái này bạn nên vào mấy topic giới thiệu máy đó, có thể 1 số người đã mua sẽ có đánh giá khách quan hơn cho bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    phiền bạn có thể đưa link hộ mình xem được không mình hơi kém vụ này thanks bạn nhiều

Các Chủ đề tương tự

1. ASUS Transformer Book Flip nên mua hay ko?
    Bởi niemtin259 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 08-29-2014, 05:50 AM
  2. asus transformer book t100 hay mua máy tính Laptop
    Bởi chothuegiare trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 08-01-2014, 05:51 AM
  3. Cần ae Tinh Tế tư vấn mua Asus Transformer Book T100
    Bởi ngoinhaxinh.nnx trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 19
    Bài viết cuối: 07-19-2014, 02:45 PM
  4. Asus Transformer Book T100 có xài được D-Com 3G không?
    Bởi giaitri24k trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 06-18-2014, 08:51 PM
  5. dell venue 8 pro vs asus transformer book t100
    Bởi ninhnguyen198 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 05-02-2014, 10:57 PM