Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

Chủ đề: build pc

build pc

Len mang tim duoc cai case như thế này máy pro tư vấn giùm mình dàn này có ngon ko,co chiến được số game như ff3,lol,dota2,xem phim,game 3d nhẹ thôi... mà chưa có vga, chưa có màn, lên màn với vga thế nào là ok mấy pro. Mình ở Hcm mua hàng ở đâu la ok
    Amd a6600k-3.9ghz 4core
    msi a75ma-e35
    Crucial single 4gb
    wd blue 250gb
    corsair vs 450w

Trích dẫn Gửi bởi SolSG381
    Len mang tim duoc cai case như thế này máy pro tư vấn giùm mình dàn này có ngon ko,co chiến được số game như ff3,lol,dota2,xem phim,game 3d nhẹ thôi... mà chưa có vga, chưa có màn, lên màn với vga thế nào là ok mấy pro. Mình ở Hcm mua hàng ở đâu la ok
    Amd a6600k-3.9ghz 4core
    msi a75ma-e35
    Crucial single 4gb
    wd blue 250gb
    corsair vs 450w
    Cấu hình này của bro chơi game online là max setting thoải mái, xem film, game 3D nhẹ mượt mà. Trong SG thì bác qua Tân Doanh, Thiên Lợi để lắp nhé.

Tks pac nha . ma hình như ckưa có vga với màn hình panj.
    màn hình nhui inch là chiến tôt dậy p. vga nửa

Trích dẫn Gửi bởi sircuong1303
    Cấu hình này của bro chơi game online là max setting thoải mái, xem film, game 3D nhẹ mượt mà. Trong SG thì bác qua Tân Doanh, Thiên Lợi để lắp nhé.
    chiến làm sao được mấy cái thằng VLTK 3d , Tiếu Ngạo Giang hồ , Cửu Âm Chân kinh max settings hả anh @@
    Không hiểu sao bọn Khựa nó làm game Online đẹp vừa vừa mà cực kì nặng , trong khi bọn Hàn làm game cũng đẹp mà cấu hình rất nhẹ

Cứ nhìn như 9d vớ VLTK 3d vậy ~.~ nản cái bọn Khựa

p/s : VGA thì bạn phải chú ý đến nguồn nữa nhé. AMD mình không rành , VGA khủng thì nguồn công suất cao 1 tí

Amd a6600k-3.9ghz 4core
    msi a75ma-e35
    Crucial single 4gb
    wd blue 250gb
    corsair vs 450w
    Nếu cần vga thì x4 740 hay 760 cho rẻ, chứ ai mua apu có vga onboard mạnh nhỉ. Hiệu năng xử lý thì x4 = a8. Vga cỡ gtx650 là gần max seting lol rồi

gửi từ cục gạch bằng tapatalk

Ak mình ko.có choi.vl3 1so game trên thôi p. day nên vga nào dậy p? San cho mình hỏi nên chọn màn hìnhnhui inch
    dậy pro

Ak mình ko.có choi.vl3 1so game trên thôi p. day nên vga nào dậy p? San cho mình hỏi nên chọn màn hìnhnhui inch
    dậy pro
    Màn thì tuỳ bác thôi, cỡ 21-23" là ngon. Mà nếu đầu tư vga thì x4 nha. Còn nếu không vga thì a8 6600k sau này mới đầu tư vga . VGA cỡ gtx650 là gần max seting lol, game khủng nhất là bf4 ở mức low

gửi từ cục gạch bằng tapatalk