Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 8 của 8

Nhờ mọi người tư vấn giúp em lap cũ chạy đồ họa

em Up cho b hjhj

không ai giúp mình với

mấy con MW dòng 2nd mình cũng ko rõ lắm, up giùm b để ai giành hơn vào tư vấn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Giờ mấy con đó bạn cứ đi tìm xem lần lượt thứ tự ưu tiên m4400, w500 và cuối cùng là 8530w. Con nào tình trạng ổn định, phần cứng còn tốt. Với mấy dòng máy trạm cũ này có 2 cái phải test kĩ đó là màn hình và stress CPU/GPU trong vòng 30p liên tục xem hệ thống có bị overheat hoặc chạy không ổn định gì không

Trích dẫn Gửi bởi laptop3mien_shop
    Giờ mấy con đó bạn cứ đi tìm xem lần lượt thứ tự ưu tiên m4400, w500 và cuối cùng là 8530w. Con nào tình trạng ổn định, phần cứng còn tốt. Với mấy dòng máy trạm cũ này có 2 cái phải test kĩ đó là màn hình và stress CPU/GPU trong vòng 30p liên tục xem hệ thống có bị overheat hoặc chạy không ổn định gì không
    tầm tiền >6tr một chút thì có thêm lựa chọn nào không anh. em cũng đang phân vân giữa t410 và 8440p không biết mấy em này thì có hiệu quả hơn không ah. nhờ anh xem giúp

Trích dẫn Gửi bởi tunggiundat
    tầm tiền >6tr một chút thì có thêm lựa chọn nào không anh. em cũng đang phân vân giữa t410 và 8440p không biết mấy em này thì có hiệu quả hơn không ah. nhờ anh xem giúp
    2 con đó cũng được, mình nghĩ nhu cầu bạn đồ họa ko cao, 2 con đó vẫn đáp ứng tốt

mấy em máy trạm ở trên thì vga chuyên dụng mạnh hơn và màn hình có loại full hd ngon hơn t410 và 8440p
    w500 thì dc cái dùng ddram3 dễ tìm và rẻ hơn 2 em kia xài ddram 2 mắc và khó tìm nhưng vga của nó lại ko tháo lắp dc nên nếu lỗi vga là rất mệt coi như bỏ con máy luôn
    8530w thì vỏ cứng nhất hội nên dễ tìm dc hàng đẹp hơn, nó cũng mát hơn con dell
    Nói chung 3 con này qtrongj là đi check xem con nào còn ngon thì xúc, cái đó mới là qtrong nhất đối với máy cũ