Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18

Razer Blade/ Razer Blade Pro 20% discount code!

Chào các bác, em đang là sinh viên college o Orlando, US. Razer vừa có chương trình tặng code giảm 20% giá trị của 2 dòng laptop la Raver Blade và Raver Blade Pro (giảm 500- 560 đô cho bản 256GB - 512GB). Vì không có tiền mua máy nên em xin bán lại code của mình chỉ với $150 thôi em có 2 codes, một của em và một của thằng em em. Bác nào hứng thú thì xin inbox em nhé. Code chi có hiệu lực đến 28 tháng 2 nam 2014 xin các bác lưu ý. Mong kiếm được người mua để đóng tiền sách khoá này

bạn nói gì mình không hiểu ý bạn muốn bán raser blade pro phải không vậy mình đang cần mua laptop[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Chào bạn, mình không có vốn để mua máy về bán, nen mình chỉ bán lại code giảm 20% cho những người muốn mua máy thôi , chương trình của razer cho sinh viên Mỹ, nên mình mới có được. Code giảm ít nhất 500$ cho máy razer blade pro (256GB) hoặc 560$ cho phiên bản 512GB. Mình bán code này với giá 150$ thôi . Xem như bạn được giảm $350-$410 tuỳ theo dung lượng bạn chọn. Còn nếu bạn muốn mua máy dạng xách tay về thì minh chỉ có thể bán đúng giá thôi, vì xách nguyên hộp chưa khui về gặp hải quan vn khá là phiền phức [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Bản thân mình cung đang xài razer blade phiên ban 2012. Ước gì không mua lúc đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](. Nếu bạn có hứng thú thì rep vào topic mình sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất. Thanks.

Trích dẫn Gửi bởi Kha Nhat Do
    Chào bạn, mình không có vốn để mua máy về bán, nen mình chỉ bán lại code giảm 20% cho những người muốn mua máy thôi , chương trình của razer cho sinh viên Mỹ, nên mình mới có được. Code giảm ít nhất 500$ cho máy razer blade pro (256GB) hoặc 560$ cho phiên bản 512GB. Mình bán code này với giá 150$ thôi . Xem như bạn được giảm $350-$410 tuỳ theo dung lượng bạn chọn. Còn nếu bạn muốn mua máy dạng xách tay về thì minh chỉ có thể bán đúng giá thôi, vì xách nguyên hộp chưa khui về gặp hải quan vn khá là phiền phức [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Bản thân mình cung đang xài razer blade phiên ban 2012. Ước gì không mua lúc đó [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG](. Nếu bạn có hứng thú thì rep vào topic mình sẽ trả lời trong thời gian sớm nhất. Thanks.
    hay bạn bán lại con 2012 cho mình.mà ý bạn là mình phải gủi tiền cho bạn trước sao

mà cụ thê con raser blade pro 2013 256 ssd là bao nhiêu vậy bạn.[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mình khoái con này lắm hi nó thật tuyệt vời vùa đẹp vùa sang cùa manh nữa hi[IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG][IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Razer Pro bản 256GB SSD la $2,499 bạn nhé. Tháng 4 này được nghỉ hè mình mới cầm về việt nam được. Mình xài Raver thay thích lắm. máy mỏng nhẹ, vỏ máy màu đen nhìn sang trọng, kín nên bụi khó vào ben trong máy. Ở vn ít người mua razer vì giá của nó nên cũng ít người xách máy về lắm. Nếu có giá cũng đội lên khá nhìu. Nếu bạn quyết tâm muốn tậu một con thì mình sẽ bán đúng giá mua, không tính tiền ship về vn. Mình xách tay luon cả hộp của Razer cùng mọi thứ bên trong.Máy được bảo hành một năm. Window 8. Nhưng mà bạn phải đặt cọc trước để mình yên tâm. Vì xách về mà không ai mua thì....Nếu bạn đặt cọc mình có thể viết giấy cam kết cho bạn, mình cũng sẽ đưa thông tin nhà mình cùng số điện thoại mình. mình chỉ xách máy về đúng tháng 4 này thôi vì bố mẹ mình về vn nen mình về theo. Bạn có hứng thú thì cứ rep vào topic mình hoặc add fabebook mình: Kha Nhat (avatar fb như avatar acc tinhte). Thanks

Minh gio khong du tien DUI chac ban co may cu ko thi ban Lai cho Minh Chu Minh ko Kham noi dau voi gia do ban ah

mm... bạn add fb mình đi (Kha Nhat)

Bạn có fb ko để mình add nói chuyện cho dễ, được thì mình có thể bán lại con Razer Blade 2012 mình đang dùng

Các Chủ đề tương tự

1. so sánh giữa razer blade và razer blade pro
    Bởi ngoctuyen trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 09-25-2014, 03:42 PM
  2. Tư vấn mua razer blade 14 cũ
    Bởi datnnb502 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 09-01-2014, 08:26 PM
  3. Trả lời: 38
    Bài viết cuối: 08-22-2014, 05:19 PM
  4. so sánh giua razer blade 14 2014 và razer blade 17