Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

xin thông tin về shop laptop ankhang.vn trên thái hà

số là e đang muốn mua 1 e lap (cụ thể là e dell vostro 5560 card rời 2gb http://ankhang.vn/dell-vostro-5560-c...2g_id3654.html ) check giá cũng nhiều nơi (ben, phúc anh,tran anh....) thỳ thấy chỗ có (thỳ giá khá cao), chỗ thỳ k có em này, cuối cùng tìm thấy an khang giá mềm, lại có e này, nhưng lăn tăn 1 niềm là k bjk chỗ này làm ăn uy tín ra sao... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] có bro nào đã từng "thuốc thử" tại đây chưa? cho e xin chút report về chỗ này đc k?
    thanks các bro rất nhiều... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

up up

HN bác qua avishop nhé, shop kia em chưa nghe và cũng chưa qua bao giờ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Computer Center Gold
    HN bác qua avishop nhé, shop kia em chưa nghe và cũng chưa qua bao giờ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    avishop mình nghe nói thiên về asus nhiều hơn, bên đó cũng k có e dell mình cần bạn à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi 6021989
    avishop mình nghe nói thiên về asus nhiều hơn, bên đó cũng k có e dell mình cần bạn à [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    mua dell 3560 hàng xách tay hơn con này mà rẻ hơn mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

laptop ở hà nội mà k nghe qua ankhang thì chắc là mới vào nghề!
    -dell 3560 có 2 loại : 1 là hàng xách tay, chuyển bảo hành
    2 là hàng phân phối của hãng.
    ankhang thì nằm loại 1,
    Bạn mua thì k cần xoắn đâu

Trích dẫn Gửi bởi 19mrthang92
    laptop ở hà nội mà k nghe qua ankhang thì chắc là mới vào nghề!
    -dell 3560 có 2 loại : 1 là hàng xách tay, chuyển bảo hành
    2 là hàng phân phối của hãng.
    ankhang thì nằm loại 1,
    Bạn mua thì k cần xoắn đâu
    xấu hổ qá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] chả dấu j bác là 25 cái mùa khoai sọ r, đây là lần đầu tiên e đi mua lap nên kn chẳng có, test máy cũng k bjk luôn, bác có kn j lúc mua máy và test máy k?share e vs... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] (e đọc thấy bảo dùng phần mềm CPU-Z để test cơ mà xem ảnh e thấy nhiều thông số qá, dùng phần mềm này test thỳ chú ý những thông số ở mục nào hở bác...?)
    à mà bác bảo phải chuyển BH nữa là sao hả bác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] e cũng hay lọ mọ nghjk máy nên vụ này e lo lắng nhất [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi dtqh1997
    mua dell 3560 hàng xách tay hơn con này mà rẻ hơn mà [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    3560 ngon hơn 5560 hả bác ... :| nói thật đây là lần đầu e mua lap nên cũng chẳng có kn j, e cứ thấy số nó lớn hơn nên nghỹ nó "hịn" hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mà chênh cũng chả là bào nên e "quất lâm" thôi chứ chưa có cơ hội đc so sánh 2 con, k nói về mục đích sử dụng nhé, nói về đồ bền (các ưu điểm, nhược điểm như nhiệt độ, pin, cân nặng, bề ngoài v.v.... ) thôi bác có cao kiến j giúp e vs... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

3560 ngon hơn 5560 hả bác ... :| nói thật đây là lần đầu e mua lap nên cũng chẳng có kn j, e cứ thấy số nó lớn hơn nên nghỹ nó "hịn" hơn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] mà chênh cũng chả là bào nên e "quất lâm" thôi chứ chưa có cơ hội đc so sánh 2 con, k nói về mục đích sử dụng nhé, nói về đồ bền (các ưu điểm, nhược điểm như nhiệt độ, pin, cân nặng, bề ngoài v.v.... ) thôi bác có cao kiến j giúp e vs... [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    đúng rồi đó bạn, so về mặt chất lượng thì 5560 thua 3560 kha khá. 3560 có màn hình chống lóa, bàn phím đèn nền và có 1 model có màn full HD. 5560 cũng chẳng mỏng nhẹ gì lắm, nếu cần mỏng nhẹ thì lấy DELL Vostro 5460 nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

nhẹ, pin tốt, e dell vostro 5460 , có điều ko có ỗ đĩa quang DVD hơi bất tiện khi cần , phải mua ỗ đĩa quang rời để gắn thông qua cổng USB

Các Chủ đề tương tự

1. Các ace cho e ý kiến về event của FPT shop
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 37
    Bài viết cuối: 09-16-2014, 03:44 AM
  2. Cảnh báo cho mn về shop Vân Như bán tóc giả Trung Quốc gây rụng tóc
    Bởi lethienbao trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 08-18-2014, 05:39 PM
  3. Mua laptop ở fpt shop có đảm bảo ko ạ
    Bởi WebKiemTien trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 06-21-2014, 03:01 AM
  4. CHo em hỏi có ai dùng tóc thật kẹp ( phím ) shop giang mi chưa ạ ? ( SG)
    Bởi quanghien2212 trong diễn đàn Mua Bán Thời Trang
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 10-11-2013, 06:51 AM
  5. Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-19-2013, 06:54 PM