Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

thắc mắc dell vostro 5470

Mình có thấy dell vostro 5460 có 1 ổ cứng ssd 32 gb làm cache để cài win, ko biết vostro 5470 có ko? Nếu chơi game thì mình có nên mua thêm quạt tản nhiệt ko, và loại nào tốt? Mà bàn phím của 5470 tệ lắm ah, ? Ai dùng rồi cho mình xin ý kiến [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] (Loại core i5). À còn cái iGPU của intel tích hợp trong nó là loại gì? Em học CNTT thì ko biết cấu hình nó có chạy nổi 2-3 máy ảo 1 lúc ko?

Trích dẫn Gửi bởi n3_bmt
    Mình có thấy dell vostro 5460 có 1 ổ cứng ssd 32 gb làm cache để cài win, ko biết vostro 5470 có ko? Nếu chơi game thì mình có nên mua thêm quạt tản nhiệt ko, và loại nào tốt? Mà bàn phím của 5470 tệ lắm ah? Ai dùng rồi cho mình xin ý kiến [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] (Loại core i5). À còn cái iGPU của intel tích hợp trong nó là loại gì?
    32GB SSD là quá nhỏ để có thể cài windows lên mà sử dụng thoải mái được. Bạn nên mua 1 chiếc máy mát sẵn thay vì mua thêm đế tản nhiệt, đế tản nhiệt chẳng giúp được nhiều đâu. Dòng này không chuyên chơi games, bạn cũng đừng nên lạm dụng nó quá Bàn phím dòng này ultrabook giá rẻ nên hơi nông, gõ chán 1 tí. iGPU là Intel HD Graphics 4400 (200-1000mhz)

Trích dẫn Gửi bởi laptop3mien_shop
    32GB SSD là quá nhỏ để có thể cài windows lên mà sử dụng thoải mái được. Bạn nên mua 1 chiếc máy mát sẵn thay vì mua thêm đế tản nhiệt, đế tản nhiệt chẳng giúp được nhiều đâu. Dòng này không chuyên chơi games, bạn cũng đừng nên lạm dụng nó quá Bàn phím dòng này ultrabook giá rẻ nên hơi nông, gõ chán 1 tí. iGPU là Intel HD Graphics 4400 (200-1000mhz)
    vậy là nó cũng có 32gb ssd đúng ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi n3_bmt
    vậy là nó cũng có 32gb ssd đúng ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    ở VN hình như không có cấu hình SSD pci-e 32GB thì phải

Trích dẫn Gửi bởi n3_bmt
    Mình có thấy dell vostro 5460 có 1 ổ cứng ssd 32 gb làm cache để cài win, ko biết vostro 5470 có ko? Nếu chơi game thì mình có nên mua thêm quạt tản nhiệt ko, và loại nào tốt? Mà bàn phím của 5470 tệ lắm ah, ? Ai dùng rồi cho mình xin ý kiến [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] (Loại core i5). À còn cái iGPU của intel tích hợp trong nó là loại gì? Em học CNTT thì ko biết cấu hình nó có chạy nổi 2-3 máy ảo 1 lúc ko?
    em này chip U nếu chạy máy ảo như bác sợ hơi đuối bác ak

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    em này chip U nếu chạy máy ảo như bác sợ hơi đuối bác ak
    2 máy ảo 1 máy xp cấp 1gb ram. 1 máy android 4.4 x86 cấp 700mb chạy ngon [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]) win máy 8.1 64 bit

Với nhu cầu công việc đó của bạn thì bạn tham khảo thử em này
    Dell Vostro 3560i - i7 3632QM / 8GB / 500GB / VGA ATI 7670 1GB

Trích dẫn Gửi bởi n3_bmt
    Máy ảo chủ yếu tốn Ram + CPU, em này i5 4200U + Ram 4GB chạy máy ảo cũng khá ok, chơi game bình thường thì tốt, game tầm trung hoặc nặng thì ko nên, vì dòng Ultrabook tản nhiệt kém hơn. Nhu cầu làm việc thì em này có thể nói là tốt, 1.5kg rất thích hợp di chuyển nhiều, bàn phím thuộc loại bình thường trong cùng phân khúc, giá em nó chỉ tầm hơn 13tr tí, khuyên bạn lấy em này thay vì em 5460.

Trích dẫn Gửi bởi Android.Aholic
    Máy ảo chủ yếu tốn Ram + CPU, em này i5 4200U + Ram 4GB chạy máy ảo cũng khá ok, chơi game bình thường thì tốt, game tầm trung hoặc nặng thì ko nên, vì dòng Ultrabook tản nhiệt kém hơn. Nhu cầu làm việc thì em này có thể nói là tốt, 1.5kg rất thích hợp di chuyển nhiều, bàn phím thuộc loại bình thường trong cùng phân khúc, giá em nó chỉ tầm hơn 13tr tí, khuyên bạn lấy em này thay vì em 5460.
    em mua dell 7537 lâu rồi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi n3_bmt
    tuy cấu hinh bạn , chu ko phai cn àno cung co SSD

Các Chủ đề tương tự

1. tư vấn Dell Latitude e7440 hay Vostro 5470 hay máy khác
    Bởi sanhanoi123 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-25-2014, 03:40 AM
  2. Có nên mua Dell Vostro 5470 core i5 ở laptophoangchi
    Bởi giaitrimobile trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 05-23-2014, 08:54 PM
  3. Dell Vostro 5470
    Bởi nguyendinh_tgbds trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp