Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 35

Cần từ vấn mua Laptop từ 14-18 triệu

Như tiêu đề, em đang là sinh viên và đang có nhu cầu mua laptop về để học, chơi game bình thường như DOTA 2, FO3, thỉnh thoảng chơi game offline Shogun2.. Em cần cấu hình tạm ổn tầm i5 (ưu tiên Haswell) , không quá nặng để tiện mang vác. Nhưng nếu nếu hợp lý thì tầm 2,5 kg trở xuống em vẫn cố gắng mang vác được.
    Em đang phân vân 3 em HP Probook 450, Dell Vostro 5470, Dell Inspiron N7537
    Ưu tiên hàng chính hãng!
    [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mong các bác giúp em!
    Em xin cảm ơn!

Có em mỏng nhẹ này nó làm được nhiều thứ hơn bác mong đợi

cer Aspire V7-482PG-6629 Intel® Core™ i5-4200U 1.6GHz 8GB DDR3L 500GB (5400RPM) + 24GB SSD 14" IPS Full HD 1920x1080 Multi-touch screen (with 10-finger touch) NVIDIA® GeForce® GT 750M with 4GB of dedicated DDR3 VRAM Backlit Keyboard Windows 8 64-bitFactory Refurbished

Mời bác trải nghiệm qua video sau đây

Và đây là những gì người dân Mỹ nói về nó
    http://www.gaminglaptopsjunky.com/a...complete-cheaper-ultraportable-gaming-laptop/
    Lưu ý rằng nó không có trong danh sách sản phẩm phân phối tại thị trường châu Á nói chung hay Việt Nam nói riêng

Tầm này bạn chọn dòng HP Probook 450 G1 ấy, giá chưa tới 15tr, i5 4200M, có VGA AMD 8750 2GB mạnh chạy ngon mà game cũng khỏe. Bảo hành chính hãng 2 năm.
    Bạn tham khảo bên mình nhé, đang có giá tốt

Trích dẫn Gửi bởi metal_tu
    Có em mỏng nhẹ này nó làm được nhiều thứ hơn bác mong đợi

cer Aspire V7-482PG-6629 Intel® Core™ i5-4200U 1.6GHz 8GB DDR3L 500GB (5400RPM) + 24GB SSD 14" IPS Full HD 1920x1080 Multi-touch screen (with 10-finger touch) NVIDIA® GeForce® GT 750M with 4GB of dedicated DDR3 VRAM Backlit Keyboard Windows 8 64-bitFactory Refurbished

Mời bác trải nghiệm qua video sau đây

Và đây là những gì người dân Mỹ nói về nó
    Lưu ý rằng nó không có trong danh sách sản phẩm phân phối tại thị trường châu Á nói chung hay Việt Nam nói riêng
    Vậy là chỉ có hàng xách tay hả bác? Thật ra là em muốn mua hàng chính hãng tiện bảo hành hơn!
    Dù sao cũng cảm ơn bác!

giá rẻ hơn 2tr thì có thể đó là hàng xách tay b ah, chứ hàng chính hãng thì ko chênh lệch nhau nhiều vậy đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    với nhu cầu của b thì con Probook 450 hay Dell 7537 đều đáp ứng tốt cả. HP thì chip mạnh hơn, Dell thì Ram và card rời mạnh hơn, hình thức cũng đẹp hơn, vỏ nhôm nguyên khối, có đèn nền bàn phím. HP thì được bảo hành 2 năm, giá rẻ hơn. tùy theo sở thích của b [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi SuperLaptop
    Tầm này bạn chọn dòng HP Probook 450 G1 ấy, giá chưa tới 15tr, i5 4200M, có VGA AMD 8750 2GB mạnh chạy ngon mà game cũng khỏe. Bảo hành chính hãng 2 năm.
    Bạn tham khảo bên mình nhé, đang có giá tốt
    Vậy nên em nó đang trong tầm ngắm của em bác ạ!
    Em cảm ơn!

Trích dẫn Gửi bởi avishop.pk
    giá rẻ hơn 2tr thì có thể đó là hàng xách tay b ah, chứ hàng chính hãng thì ko chênh lệch nhau nhiều vậy đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    với nhu cầu của b thì con Probook 450 hay Dell 7537 đều đáp ứng tốt cả. HP thì chip mạnh hơn, Dell thì Ram và card rời mạnh hơn, hình thức cũng đẹp hơn, vỏ nhôm nguyên khối, có đèn nền bàn phím. HP thì được bảo hành 2 năm, giá rẻ hơn. tùy theo sở thích của b [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Cả 2 con đều 15" , em công nhận Dell 7537 ok hơn một chút nhưng ngại cái tản nhiệt ở bên dưới nên hơi lo vụ dùng lâu sẽ nóng!
    Còn HP Probook 450 thì em cũng thấy một vài người nói ok nhưng vẫn muốn tham khảo thêm!

Trích dẫn Gửi bởi avishop.pk
    thế còn Vostro 5470 thì sao ạ?
    Em thấy con đó nhẹ hơn cũng kha khá, chỉ tội ko có bàn phím full và màn 14".
    Tại em thấy nhìn chung dòng VOstro vẫn ok hơn Inspiron.

Trích dẫn Gửi bởi lehoangson199
    Như tiêu đề, em đang là sinh viên và đang có nhu cầu mua laptop về để học, chơi game bình thường như DOTA 2, FO3, thỉnh thoảng chơi game offline Shogun2.. Em cần cấu hình tạm ổn tầm i5 (ưu tiên Haswell) , không quá nặng để tiện mang vác. Nhưng nếu nếu hợp lý thì tầm 2,5 kg trở xuống em vẫn cố gắng mang vác được.
    Em đang phân vân 3 em HP Probook 450, Dell Vostro 5470, Dell Inspiron N7537
    Ưu tiên hàng chính hãng!
    Mong các bác giúp em!
    Em xin cảm ơn!
    bạn tham khảo em này mẫu mới về của Asus nhé
    Asus K551LB-XX276D / i5-4200U / 4x1.6GHz~2.6GHz / 4GB DDR3 / 24SSD + 500GB HDD /Geforce GT 740M 2G / 15.6" / FreeDOS

Trích dẫn Gửi bởi lehoangson199
    thế còn Vostro 5470 thì sao ạ?
    Em thấy con đó nhẹ hơn cũng kha khá, chỉ tội ko có bàn phím full và màn 14".
    Tại em thấy nhìn chung dòng VOstro vẫn ok hơn Inspiron.
    e này thiết kế mỏng nhẹ ko thích hợp để chơi game b ah

Các Chủ đề tương tự

1. Tư vấn mua laptop 10 triệu và 15 triệu
    Bởi xuanvien178 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 05:47 PM
  2. Tư vấn mua laptop tầm tiền từ 10 triệu đến 11 triệu
    Bởi Mstaff trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 08-18-2014, 06:00 PM
  3. Tư vấn mua laptop từ 10 triệu đến 15 triệu
    Bởi gaubenho1 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp