Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 43

THẮC MẮC MACBOOK PRO NGUYÊN SEAL NHƯNG ĐÃ ACTIVE, PIN SẠC >1

Mình đang định mua macbook pro nên có gọi đến một số cửa hàng để xem giá. Mình gọi cho laptopapple.vn thấy trên mạng giá 48tr cho con ME294LL/A nhưng người ta báo là hết hàng nói thêm đó là giá đã ACTIVE rùi, muốn chua ACTIVE thì phải 51tr. Mình phân vân nên có lên mạng tìm hiểu thì có 1 số trường hợp máy nguyên seal nhưng đã active rồi pin thì đã sac 9 lần, nếu như vậy thì máy đã qua sử dụng...nếu muốn chắc ăn thì tốt nhất vào FutureWorld hay Icenter mua nhưng nếu vào đó thì giá hơn cả chục củ.
    Có bác nào rành về vấn đề này ko?tư vấn giúp mình với

máy đã đc đóng lại seal đó bạn ơi. người ta mở ra chơi rồi đóng lại bán cho bạn đó. ra ngoài hàng kiện thôi.

mình chưa mua.chỉ tham khảo thý vững tâm lý rùi mới mua

Trích dẫn Gửi bởi phuocduybkce
    mình chưa mua.chỉ tham khảo thý vững tâm lý rùi mới mua
    thấy các thương gia bảo là mua online rồi kích hoạt gì gì đó. Ngoài ra hàng mà rẻ hơn khá nhiều thì chỉ có thể là hàng Underground (tức mua = tài khoản tín dụng bị hack). Trước mình cũng thèm 1 con 293 lắm nhưng mà lại thôi. Bạn thử hỏi người ta rõ ràng xem pin sạc 1 hoặc 2 lần hẵng lấy.

Trích dẫn Gửi bởi kasaudepyai
    thấy các thương gia bảo là mua online rồi kích hoạt gì gì đó. Ngoài ra hàng mà rẻ hơn khá nhiều thì chỉ có thể là hàng Underground (tức mua = tài khoản tín dụng bị hack). Trước mình cũng thèm 1 con 293 lắm nhưng mà lại thôi. Bạn thử hỏi người ta rõ ràng xem pin sạc 1 hoặc 2 lần hẵng lấy.
    Mình cũng nghe cái dzụ hành UG nên thấy ớn quá chắc bỏ mộng đợi khi nào đủ lực dzô FBT hay ủy quyền apple mua cho chắc

Đang ở
    hcm
    Mình cũng nghe cái dzụ hành UG nên thấy ớn quá chắc bỏ mộng đợi khi nào đủ lực dzô FBT hay ủy quyền apple mua cho chắc
    mình thấy bảo hàng xách tay MB ở VN toàn UG thôi. Ngoại trừ vấn đề lương tâm ra thì có lẽ cũng k có nguy cơ gì nhiều bạn ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

mình cũng nghĩ như bác chỉ có hàng UG mới chênh lệch giá cả chục củ như dzị.mình vào amazon xem luôn rùi giá so với mấy chỗ icenter gần như bằng nhau.thui chịu khó nhịn thèm thêm thời gian xài đỡ lap công ty đợi thời cơ chín mùi

Nếu bạn tthấy cycle 1,2 thì mua cũng ko sao...cái vụ active vs nguyên seal cũng rắc rối lắm...môi người một ý...ko thì bạn cứ ra đại lý chính thức mà mua...kẻo tiền mất tật mang lại khổ

Trích dẫn Gửi bởi HongLanHoa
    Nếu bạn tthấy cycle 1,2 thì mua cũng ko sao...cái vụ active vs nguyên seal cũng rắc rối lắm...môi người một ý...ko thì bạn cứ ra đại lý chính thức mà mua...kẻo tiền mất tật mang lại khổ
    nếu ra cửa hành đại diện thì bị chặt chém quá.máu me chảy sao đủ hả bác.nhưng chắc phải đợi thêm tý cày cuốc thêm tý nữa vậy

nếu ra cửa hành đại diện thì bị chặt chém quá.máu me chảy sao đủ hả bác.nhưng chắc phải đợi thêm tý cày cuốc thêm tý nữa vậy
    mình nói thật...nếu bạn đã kiếm được 50 triệu mua 1 cái lap...thì thêm 5-7 triệu ko đáng là bao đâu...giá trị cái máy quá lớn...thêm ít cho nó chắc thì an tâm hơn

Các Chủ đề tương tự

1. hỏi về seal của máy tính
    Bởi wapthai trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 08-18-2014, 04:45 AM
  2. Có nên mua macbook pro rentina 25,4 triệu, nguyên seal
    Bởi 0camxuc trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 08-04-2014, 07:17 AM
  3. Tư vấn mua laptop không seal
    Bởi bangtam trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15