Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Các Pro tư vấn con VGA cho em với

Như tiêu đề em đã nói. Em vừa dựng 1 con máy dùng Chip Core I5 3470 3.2GHz và đang dùng 1 con Ram Skill Sniper 4GB bus 1866. Main em dùng con MSI B75A-G43. Con nguồn của em là nguồn Cooler Master Elite Power công suất thực 460W. Em đang đặt thêm 1 con ram như đang dùng để lên Ram 8 GB. Em đang định vác em VGA MSI N650Ti TF 2GD5/OC BE về. Các bác tư vấn dùm em xem dàn máy của em như thế đã đủ chiến mấy cái Crysis 3 chưa? Và vấn đề em muốn hỏi rõ nhất là khi gắn em VGA này vào Case thì con nguồn của em có cân được cả con Case với cấu hình như trên không? Em là lính mới tò te chẳng biết gì, các bác tư vấn nhiệt tình dùm em. Tks các bác trước!

Nếu có con VGA nào hợp với con nguồn của em mà ngon hơn con này thì các bác bảo em luôn với nhé!

Tầm nguồn đó nghĩ bạn chơi Zotac 660 là ok nhé !

Con Zotac 660 bạn nói khỏe hơn con MSI N650 Ti TF 2GD5/OC mà mình đang nói hả bạn? Mà mình thấy có thông tin bảo VGA Zotac hay bị lỗi lắm, khi chơi Game hay bị văng. Mà con Case mình dựng chỉ để chơi Game thôi @@. Không biết có đúng không các bác?

Trích dẫn Gửi bởi Rồng Tháng 6
    Con Zotac 660 bạn nói khỏe hơn con MSI N650 Ti TF 2GD5/OC mà mình đang nói hả bạn? Mà mình thấy có thông tin bảo VGA Zotac hay bị lỗi lắm, khi chơi Game hay bị văng. Mà con Case mình dựng chỉ để chơi Game thôi @@. Không biết có đúng không các bác?
    Ko biết ai nói bạn , chứ mình bán cả chục con chẳng thấy khác phàn nàn !

Trích dẫn Gửi bởi Rồng Tháng 6
    toàn tin đồn vô căn cứ nhằm mục tiêu hạ thấp chất lượng của sản phẩm có p/p tốt nhất thị trường, cái bài văn này chỉ có ở VN thui [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Zotac 660 b nhé, ổn định chơi game mượt nak

Cám ơn các bạn, nhưng mình xem trên Hanoicompurter thì nó bảo cần nguồn công suất thực 500W kìa. Hix

làm con zotac gtx 750 ti oc cũng được , yếu hơn con 660 1 tẹo mà đỡ ăn điện hơn , giá same same

Hix, mỗi bạn bảo mình một con, vậy giờ mình chọn con nào đây? VGA MSI N650Ti TF 2GD5/OC BE, Zotac 660 hay Zotac GTX 750 ti oc cho con Case của mình đây? (Cấu hình Case: Chip Core I5 3470, Mian MSI B75A-G43, Ram Skill Sniper 4GB 1866, Nguồn Cooler Master Elite Power công suất thực 460W). Mình dựng Case để chơi Game. Bạn nào biết con VGA nào tối ưu nhất cho con Case của mình như trên thì bảo mình với?