Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 61
    Mình thấy Phong Vũ có ACER S7 kìa, nhưng chắc phải đặt trước để họ lên nhà phân phối lấy về chứ không có hàng sẵn đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Và S7 chính hãng có cấu hình khá kiêm tốn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi laptop3mien_shop
    Mình thấy Phong Vũ có ACER S7 kìa, nhưng chắc phải đặt trước để họ lên nhà phân phối lấy về chứ không có hàng sẵn đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Và S7 chính hãng có cấu hình khá kiêm tốn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Chỗ này uy tín ko, có loại core i7 256g ko,

Trích dẫn Gửi bởi laptop3mien_shop
    xin lỗi nhưng rất tiếc phải nói rằng 2 thứ bạn ghét nhất đó đều tồn tại trên Vaio Pro [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Có lẽ nó Pro quá nên vậy :3
    Xin lỗi nhé! nếu chơi game thì bạn đừng nói trước! với cấu hình đó đóng game WoT or vài game chiến nặng. hỏi thử con acer thần tượng của bạn nó nghĩ gì?
    ^^ vãi thật...!

Trích dẫn Gửi bởi mmtuan
    Xin lỗi nhé! nếu chơi game thì bạn đừng nói trước! với cấu hình đó đóng game WoT or vài game chiến nặng. hỏi thử con acer thần tượng của bạn nó nghĩ gì?
    ^^ vãi thật...!
    Mình chơi maplestory sever mỹ, game này 5g

Trích dẫn Gửi bởi nguyentuananh22
    ultrabook thì tthờng ko để chơi game b ah. nóng máy và cấu hình xử lý đồ họa game cũng ko ngon. có con Zenbook thì có thêm cái vga GT730M thì chơi tạm tạm

nếu thớt chơi game online mà game chi

Hi! game này k chơi nên k biết nó yêu cầu cấu hình đồ họa sao nữa! nghe nói yêu cầu không cao lắm! k biết cái Intel® HD Graphics 4400 or 4000 phục vụ thế nào nữa.

Mình vẫn chọn ultrabook để giai tri, hoc tap, chơi game va game minh dang chơi ko cần đồ hoa qua cao vì nó chỉ la game 2D và đi ngang, đi dọc thôi, ko có đi tứ hướng như liên minh

Mình vẫn chọn ultrabook để giai tri, hoc tap, chơi game va game minh dang chơi ko cần đồ hoa qua cao vì nó chỉ la game 2D và đi ngang, đi dọc thôi, ko có đi tứ hướng như liên minh
    Game bạn chơi mình k biết! nhưng nếu chơi game thì nên chọn 1 cái có VGA rời! còn khi chơi game thì máy nào cũng nóng cả chẳng có máy nào mát đâu! còn game 2D với 3D không chắc là game 2D đồ họa nhẹ hơn 3D nhé bạn!

Trích dẫn Gửi bởi mmtuan
    Game bạn chơi mình k biết! nhưng nếu chơi game thì nên chọn 1 cái có VGA rời! còn khi chơi game thì máy nào cũng nóng cả chẳng có máy nào mát đâu! còn game 2D với 3D không chắc là game 2D đồ họa nhẹ hơn 3D nhé bạn!
    hix mà sao mình đã xem qua mấy mẫu kia đều thấy ko thích, chỉ thấy con S7 và con vaio pro là đẹp. VGA rời để làm gì, có quan trọng quá khi chơi game online ko

hix mà sao mình đã xem qua mấy mẫu kia đều thấy ko thích, chỉ thấy con S7 và con vaio pro là đẹp. VGA rời để làm gì, có quan trọng quá khi chơi game online ko
    Hix! VGA rời đại loại nó là bộ phận xử lý đồ họa chuyên việt, hoạt động độc lập cho hiệu suất xử lý đồ họa cao. như cái máy bạn chọn đó nó là card onboard thì phần bộ xử lý đồ họa của nó là Intel® HD Graphics 4400. còn nếu card rời thì nó có chip đồ họa mang tên AMD, nvidia....
    vga onboard: http://www.sony.com.vn/product/svp11216sg
    http://www.thegioididong.com/laptop/...91-73514g12aws
    bạn qua bên này tham khảo nha: http://www.tinhte.vn/threads/card-ro...ung-gi.774776/