Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

Mua Máy Tính Bên Hàn Quốc

Em chào các bác ạ. Đợt này em đi công tác bên Hàn. Đanh tính mua máy tính xách tay bên đó. E định mua Sam Sung. Các anh em nào đã mua hoặc có kinh nghiệm gì chia sẻ em với. Ngoài Samsung ra các hãng khác như Dell hoặc HP bên đó có ổn không. Em cảm ơn

sao bác phải khổ thế nhỉ? Về VN mua hàng có bảo hành có phải tốt hơn không?

Ở bên đó chất lượng liệu có đảm bảo hơn ko anh. Em thấy hàng nội địa Samsung cũng khá ổn ạ. Ở mình thì nhiều cửa hàng quá. E cũng đã tham khảo một vài chỗ ở HN cũng đang băn khoăn ấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

mua ở vn đó bác. sang hàn thì mua điện thoại là rẻ thôi chứ laptop giá vẫn vậy ak? mua ít s4 s5 về bán cho ae tinhte xài [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Ko mang điện thoại về được nhiều sao ý. E cũng sang đó mua con S5 xem thế nào, đang hóng sếp nó tặng cho con đỡ pải mua bác ạ =))

Trích dẫn Gửi bởi dinhvanhan1987
    Ko mang điện thoại về được nhiều sao ý. E cũng sang đó mua con S5 xem thế nào, đang hóng sếp nó tặng cho con đỡ pải mua bác ạ =))
    bác cầm nhiều thì nó coi là buôn lậu chứ vài cái thì việc j đâu!

Ở bên đó chất lượng liệu có đảm bảo hơn ko anh. Em thấy hàng nội địa Samsung cũng khá ổn ạ. Ở mình thì nhiều cửa hàng quá. E cũng đã tham khảo một vài chỗ ở HN cũng đang băn khoăn ấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Laptop thì mua tại VN cho tiện b nakj
    mà laptop Samsung ở VN ít được ưa chuộng b nakj
    nhu cầu chủ yếu và tầm tiền bao nhiêu b nhỉ hj
    em ở Hn

Mua lap bên HQ họ dùng bàn phím chữ HQ đó, hơi bất tiện :|

Trích dẫn Gửi bởi duchung145
    Mua lap bên HQ họ dùng bàn phím chữ HQ đó, hơi bất tiện :|
    Có cả chữ cái la tinh mà bác. Ở cty e cũng đang dùng con lap kiểu đó, chạy cứ ầm ầm ấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Có cả chữ cái la tinh mà bác. Ở cty e cũng đang dùng con lap kiểu đó, chạy cứ ầm ầm ấy [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Mua laptop bên đó khó về bh lắm, mua vài con s5 về bán lời đủ mua laptop luôn, thế đâu tốn xu nào nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

gửi từ cục gạch bằng tapatalk