Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 23

Cần so sánh ProBook 450 G1 & N5537B

Em đang cần tư vấn hai máy này bác nào cho em ý kiến nên mua máy nào ạ. Xét theo cấu hình (làm đồ hoạ) bên dưới thì nên lấy cái nào và sự khác biệt là ở đâu. Tầm tiền thì em chiến được nhưng không biết đánh giá làm sao. Vậy các bác tinhte cho em ý kiến nhé, em xin chân thành cảm ơn.

2e này thì mình đánh giá e HP Probook 450 tốt hơn nhé. như mình đã nói ở topic trước, mua máy đừng chỉ nhìn vào cấu hình, còn xem chất lượng gia công phần cứng thế nào nữa. con Probook 450 thuộc dòng doanh nhân nên build tốt hơn, dùng sẽ bền hơn con kia. vga rời thì kém nhưng cpu nếu dùng chạy những phần mềm nặng liên tục sẽ tốt hơn.
    ko rõ b đầu tư tối đa được bao nhiêu? làm đồ họa sao b ko nghĩ đến việc lắp case nhỉ?

em 5537 hơn card rời b nak
    nếu đồ họa chiến chip M sẽ ổn hơn b ak

em dell hơn hẳn về cấu hình nhé , chất lượng em dell cũng khá tốt tuy thuộc dòng phổ thông và thua hp 1 bậc nhưng cũng khá tố

Trích dẫn Gửi bởi haohaocook
    Em đang cần tư vấn hai máy này bác nào cho em ý kiến nên mua máy nào ạ. Xét theo cấu hình (làm đồ hoạ) bên dưới thì nên lấy cái nào và sự khác biệt là ở đâu. Tầm tiền thì em chiến được nhưng không biết đánh giá làm sao. Vậy các bác tinhte cho em ý kiến nhé, em xin chân thành cảm ơn.
    Vote một phiếu cho HP Probook G1 nha bạn, đồ họa nên lấy CPU dòng M hiệu năng tốt hơn, em này build cũng tốt hơn so với em kia, bảo hành 2 năm từ HP khá yên tâm.

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    em dell hơn hẳn về cấu hình nhé , chất lượng em dell cũng khá tốt tuy thuộc dòng phổ thông và thua hp 1 bậc nhưng cũng khá tố
    Bác chỉ rõ là thua ở điểm nào ạ.

Cộng đồng chia sẻ dữ liệu
    www.datashared.tk

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    em 5537 hơn card rời b nak
    nếu đồ họa chiến chip M sẽ ổn hơn b ak
    Game gủng mới cần card mạnh Bác nhỉ. Vậy cho em hỏi là converter file film thì cần card đồ họa mạnh không?

www.datashared.tk

Trích dẫn Gửi bởi avishop.pk
    2e này thì mình đánh giá e HP Probook 450 tốt hơn nhé. như mình đã nói ở topic trước, mua máy đừng chỉ nhìn vào cấu hình, còn xem chất lượng gia công phần cứng thế nào nữa. con Probook 450 thuộc dòng doanh nhân nên build tốt hơn, dùng sẽ bền hơn con kia. vga rời thì kém nhưng cpu nếu dùng chạy những phần mềm nặng liên tục sẽ tốt hơn.
    ko rõ b đầu tư tối đa được bao nhiêu? làm đồ họa sao b ko nghĩ đến việc lắp case nhỉ?
    Thanks Bác em lập topic chỉ mong các Bác tư vấn để em có kinh nghiệm bán thôi à.

www.datashared.tk

Xét về tổng quát nhiều yếu tốt như: cpu, ram, hdd, vga: em máy dell có hơn hẵn hp mà. Còn thiết kế thì em hp probook mẫu mã sang trọng, cứng cõi hơn dell. Quan trọng là mức độ sử dụng của bạn ở mức độ nào để lựa chọn cho phù hợp mà thôi.

Trích dẫn Gửi bởi Laptopno1.com_HCM
    Xét về tổng quát nhiều yếu tốt như: cpu, ram, hdd, vga: em máy dell có hơn hẵn hp mà. Còn thiết kế thì em hp probook mẫu mã sang trọng, cứng cõi hơn dell. Quan trọng là mức độ sử dụng của bạn ở mức độ nào để lựa chọn cho phù hợp mà thôi.
    Đồ họa quảng cáo thôi bạn à.

www.datashared.tk

Các Chủ đề tương tự

1. Khác nhau giữa 2 Laptop HP Probook 450-F6Q44PA/ i5 Và HP Probook 450-F6Q45PA/i5
    Bởi kd2lehoang trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 09-26-2014, 04:00 AM
  2. tư vấn HP ProBook 4540s và HP EliteBook 8470p và HP Probook 650 G1
    Bởi hocseo trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 09-16-2014, 02:35 AM
  3. So sánh HP probook 450 G0 (e5g59pa) và HP probook 450 G1 (f6q45pa)
    Bởi nhatroso trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 87
    Bài viết cuối: 08-19-2014, 04:14 PM
  4. Giá em Probook Haswel :( HP Probook 440 Core i5-4200M!
    Bởi vungochue trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 84
    Bài viết cuối: 08-19-2014, 02:16 AM
  5. Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 05-22-2014, 07:03 AM