Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 16

Anh em tư vấn cho em con card màn hình . :D

E đi thẳng vấn đề luôn nhé ạ , e có con máy cấu hình
    CPU Intel® Core™ i5 - 3330
    RAM Gskill 4GB DDR3 Bus 1600Mhz
    Mainboard MSI B75A-G43
    Nguồn Cooler Master Elite 460W

Giờ muốn nhờ ae tư vấn dùm e 1 con card màn hình chất lượng 1 chút trong tầm giá trên dưới 2 tr . E học kiến trúc có sài 1 vài phần mềm đồ họa 1 chút 3dmax và revit . Với cả ae tư vấn luôn cho e xem có nên mua card tầm tiền đó ko , hiệu năng có thay đổi nhiều ko , hay là cứ để tiền đấy sài tạm con này dăm bữa nửa năm thêm tiền mua hẳn cái card tốt hơn .
    E xin cảm ơn ạ .
    Ah thêm nữa là e có qua nhờ 1 anh bên hanoicomputer , đc a í tư vấn msi hd 7730 tầm gần 2 củ , lên gg search qua thấy con card đấy khá tốt , nhưng còn 1 điều phân vân đã nói ở trên , nên chưa quyết đc . Mong các ae hiểu biết vào giúp đỡ e chút ít ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

up [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Không ai rảnh rang chút giúp em cái nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

7730 có 2 loại . DDR3 và DDR5 .
    mua loại DDR5 thì tốt .
    bằng giá tiền 2 triệu có GT 640.

up

Hôm qua tới giờ ngồi xem lại phân vân ko biết có nên tích thêm 1 tí lên 7770 ko , ko biết cái nguồn e nó chịu đc ko nhỉ bác .

nguồn này chịu dc mà bác! dàn bác ngon vậy có tiền nhiều cứ đầu tư VGA càng ngon càng tốt. khỏi lo nghẽn

Đang ở
    382 Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường 8, Quận 3. Tp HCM
    Cố lên 7770 ngon hơn b ak hjhj
    em ở HN hj

Tầm gần 2 củ thì mua 7750 new hoặc 7770 2nd nhé !

Cảm ơn mấy bác nhé , có khi e lên luôn con 7770 , mà mỗi tội đang phân vân giá bán . mấy shop hanoicom nhatthanh anphat tandoanh e đều xem cả rồi , ko thấy có con msi 7770 power edition [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Thấy có 1 ông đang rao bán lại con card mua từ tháng 7 năm ngoái , mà đòi 2 củ 4 . ko biết giá như thế có hợp lí ko [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] . Mà nếu ko mua đc power edition thì nên mua con 7770 nào ạ . Cảm ơn mọi ng trước [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]