Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Chủ đề: Giúp E với

Trích dẫn Gửi bởi Ngọc Phú
    Đang tính mua chiếc ASUS X550VB nhưng đi hỏi toàn là hết hàng.Ko bik ae tinhte có bik chỗ nào bán E này ko ạ
    e này ở HN bây giờ chắc chịu rồi. ko rõ nhu cầu của b là gì và đầu tư được bao nhiêu tiền mình tư vấn giúp con khác [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em này cháy hàng rồi bác ơi , chip M chỉ có dell hoặc HP thôi

Đang tính mua chiếc ASUS X550VB nhưng đi hỏi toàn là hết hàng.Ko bik ae tinhte có bik chỗ nào bán E này ko ạ
    ở Hn hết sạch đó bạn ơi , ko còn đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] - laptopnew36@yahoo.com

Tầm này bạn lấy HP Probook 450 G1 giá tương tự đó bạn, vỏ nhôm, kiểu dáng đep hơn, trang bị card AMD 8750M 128 bit xung cao hơn tí
    HP ProBook 450 G1 (F6Q45PA) (Intel Core i5-4200M 2.5GHz, 4GB RAM, 500GB HDD, VGA ATI Radeon HD 8750M 2GB, 15.6 inch, Free DOS)
    '

Ráng thêm tí làm em Dell Vostro i7 khá ngon đó bạn, cấu hình mạnh với Core i7 3632QM + VGA Radeon HD 7670M chơi tốt các games online + ofline tầm trung, build vỏ nhôm cứng cáp, bảo hành tận nhà 1 năm của Dell ...
    Cấu hình chi tiết:

• Bộ xử lý (CPU):Intel® Core™ i7-3632QM Processor 2.2Ghz (6M Cache, up to 3.20 GHz)
    • Ổ đĩa cứng:500GB SATA
    • Bộ nhớ chính (RAM):4GB DDR3
    • Card màn hình:ATI Mobility Radeon™ HD 7670 1GB + Intel® HD Graphics 4000
    • Thông số khác:
    • Màn hình:15.6" HD LED

E này hết hàng rùi b ak, b nói rõ nhu cầu và tầm tiền AE tư vấn cho nak b

Nhu cầuL game off tầm trung COD,BF4.
    Tầm tiền khoảng 14 - 15tr.
    Mà tìm thấy đau đầu quá.Tưởng có E này thì xúc lun

Vs lại cho E hỏi tí core i7-4200U có mạnhg hơn thằng i5-3230M ko.Tại nhìn thấy chip U mà sợ chơi game tầm trung không nên cũng ko dám xúc

Nhu cầuL game off tầm trung COD,BF4.
    Tầm tiền khoảng 14 - 15tr.
    Mà tìm thấy đau đầu quá.Tưởng có E này thì xúc lun
    i7U ko hơn i5M nhiều đâu bạn, cạnh tranh một thời với em này vẫn là probook 450 chạy chip M mình giới thiệu ở trên đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]