Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

[Tư vấn] 16tr nên mua Dell inspiron 7537?

Tình hình là em muốn mua em này, Nhưng đọc đi đọc lại các bài giới thiệu, review nhiều nên càng ngày càng bị phân vân. Em học kỹ thuật nên có dùng card và PTS, thỉnh thoảng có chơi game ạ, trước co topic bảo e này chiến ngon nên phân vân.Em này được cái card rời, tiết kiếm pin và kiểu dáng đẹp nữa, nhưng thấy bảo chíp U đuôi, hiệu năng thấp so với chíp M, màn hình k full HD thấy có bác bảo nhìn mờ nhạt nữa, e chưa có đk test nên k biết như nào, nhưng rất kết e này vì kiểu dáng đẹp. h em đang phân vân quá. Bác nào giúp e thông não để có sự lựa chọn tốt nhất. Cảm ơn các bác.

CAD với PTS thì N7537 chiến tốt bạn nhé, chơi game thì GT 750M gánh vô tư, chip U+vỏ nhôm nên chạy rất mát!
    p/s: bạn xem ''Hành trình mua hàng, test laptop Dell chính hãng'' nhé!

Trích dẫn Gửi bởi ThinhTien.vn
    CAD với PTS thì N7537 chiến tốt bạn nhé, chơi game thì GT 750M gánh vô tư, chip U+vỏ nhôm nên chạy rất mát!
    p/s: bạn xem ''Hành trình mua hàng, test laptop Dell chính hãng'' nhé!
    Vậy hả bác, tại nhiều review quá nên em sợ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Ở HN thì mua ở đâu được hả bác.

Trích dẫn Gửi bởi Tu La
    Vậy hả bác, tại nhiều review quá nên em sợ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]. Ở HN thì mua ở đâu được hả bác.
    ở HN thì ghé bên mình tham khảo nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] luôn có chế độ hậu mãi tốt nhất cho mọi ng. với nhu cầu của b thì e nó đáp ứng tốt, ko lo đâu b ah. con này nhiều ng dùng rồi, chưa thấy phản hồi lỗi gì cả

chiến em này đang hot đó bác ơi

Trích dẫn Gửi bởi Tu La
    nếu chiến Dell 7537 b cũng có thể tham khảo bên em nhé
    Ngoài ra B có thể tham khảo Dell 3560 nhé b, buitl tốt hơn dell 7537 b nak

Dell Vostro 3560 P33X452- Silver - Intel Core i5-3230M (2.6GHz, ,3MB , up to 3.2GHz , 4GB DDR3 1600Mhz , 500GB SATA 7200rpm , AMD Radeon HD 7670 1GB , 15.6" LED , USB3.0, HDMI , USB3 , DVD±RW ,8 in1 Card HD, Camera, Gigabit, Bluetooth 4.0, 802.11bgn, 2.5kg, PC DOS, 6 cell

Trích dẫn Gửi bởi Tu La
    Tình hình là em muốn mua em này, Nhưng đọc đi đọc lại các bài giới thiệu, review nhiều nên càng ngày càng bị phân vân. Em học kỹ thuật nên có dùng card và PTS, thỉnh thoảng có chơi game ạ, trước co topic bảo e này chiến ngon nên phân vân.Em này được cái card rời, tiết kiếm pin và kiểu dáng đẹp nữa, nhưng thấy bảo chíp U đuôi, hiệu năng thấp so với chíp M, màn hình k full HD thấy có bác bảo nhìn mờ nhạt nữa, e chưa có đk test nên k biết như nào, nhưng rất kết e này vì kiểu dáng đẹp. h em đang phân vân quá. Bác nào giúp e thông não để có sự lựa chọn tốt nhất. Cảm ơn các bác.
    Chip U thì quả thất là yếu hơn so với M, được cái em này build khá tốt, VAG cũng mạnh, nhu cầu của bạn đáp ứng khá hoàn hảo, bạn thích màn Full HD cũng có luôn, giá cao hơn tí, nói chung hàng đang rất hiếm, kiếm được thì hốt thôi bạn, ở HCM thì tham khảo bên gateonline.vn nhé, đủ các option cho bạn chôn, từ Full HD cho tới Touch Screen hoặc cả 2 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    nếu chiến Dell 7537 b cũng có thể tham khảo bên em nhé
    Ngoài ra B có thể tham khảo Dell 3560 nhé b, buitl tốt hơn dell 7537 b nak

Dell Vostro 3560 P33X452- Silver - Intel Core i5-3230M (2.6GHz, ,3MB , up to 3.2GHz , 4GB DDR3 1600Mhz , 500GB SATA 7200rpm , AMD Radeon HD 7670 1GB , 15.6" LED , USB3.0, HDMI , USB3 , DVD±RW ,8 in1 Card HD, Camera, Gigabit, Bluetooth 4.0, 802.11bgn, 2.5kg, PC DOS, 6 cell
    3560 phỏng em nhiều quá rồi nên đang muốn đổi mới cho khác lạ, phòng 8 người thì 5 bác dùng 3560 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Android.Aholic
    Chip U thì quả thất là yếu hơn so với M, được cái em này build khá tốt, VAG cũng mạnh, nhu cầu của bạn đáp ứng khá hoàn hảo, bạn thích màn Full HD cũng có luôn, giá cao hơn tí, nói chung hàng đang rất hiếm, kiếm được thì hốt thôi bạn, ở HCM thì tham khảo bên gateonline.vn nhé, đủ các option cho bạn chôn, từ Full HD cho tới Touch Screen hoặc cả 2 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG].
    Mình thì chắc chỉ dừng lại ở em này thôi, k thì đổi qua em khác, hôm nọ cũng có tìm hiểu nhưng bác ở HCM nên xa quá :v

Trích dẫn Gửi bởi Tu La
    Mình thì chắc chỉ dừng lại ở em này thôi, k thì đổi qua em khác, hôm nọ cũng có tìm hiểu nhưng bác ở HCM nên xa quá :v
    Tiếc là bạn ở HN rồi, bên mình cũng có em Dell 7537 này giá khá tốt đó bạn [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. Có nên mua Dell Inspiron 7537 không?
    Bởi txluyen trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 09-06-2014, 06:48 AM
  2. [Hỏi] Mua dell inspiron 7537 ở hcm
    Bởi khanhquay1988 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 28
    Bài viết cuối: 08-15-2014, 06:50 PM
  3. tư vấn về dell inspiron 7537
    Bởi baonguyenngoc84 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 8