Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 7 của 7

[Tư vấn] về card HIS R9 270x iceq

chả là em có 2 cái card này,muốn gắn 1 cái vào máy nhà mà máy cùi quá,pentium dual,main ecs gì gì đấy,nguồn 500W nhưng mà cùi lắm ạ,mua cũng đc 5 năm nay rồi,cho e hỏi là e có gắn đc card kia vào máy nhà k ạ,có phải mau thêm nguồn k ạ,tại em thấy cái card này cần nguồn phụ hay sao á á,mà mua thì mau nguồn nào đáp ứng đc mà rẻ n hất ạ ?
    em đinh bán 1 cái còn lại,còn mới,mua từ tháng 1,nhưng không có bảo hành ạ,nhưng đảm bảo xài rất ok ạ vì là hàng chính hãng và mới dùng có vài tháng cũng k dùng nhiều thì bán đc giá bao nhiêu ạ ? tks các bác nhiều
    mà cho em hỏi nữa là tại sao trên card nó ghi là HIS R9 270x iceq mà vào trong máy kiểm tra ở dxdiag thì nó lại ghi là AMD radeon R9 200 series ạ? @@ rốt cuộc card n ày là card nào ợ @@

VGA thì HIS vốn là 1 nhà sx ko có tên tuổi ở VN còn thế giới mình ko rõ ntn nhé

upppppppp

Ở VN thuong hiệu HIS k đuoc ưa chuộng b nak

vậy bán đc bao nhiêu hả anh ? mà em có phải mua thêm nguồn mới k và mua thì mua nguồn nào hợp lí rẻ nhất ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

con này đi với 1 số nguồn giá rẻ đc: zalman lx 500w, corsair vs 550. Con này không bảo hành cho bao test 1 tháng thì giá chắc rơi vào tầm 4tr5 đổ lên

Trích dẫn Gửi bởi autumnwindhy12
    chả là em có 2 cái card này,muốn gắn 1 cái vào máy nhà mà máy cùi quá,pentium dual,main ecs gì gì đấy,nguồn 500W nhưng mà cùi lắm ạ,mua cũng đc 5 năm nay rồi,cho e hỏi là e có gắn đc card kia vào máy nhà k ạ,có phải mau thêm nguồn k ạ,tại em thấy cái card này cần nguồn phụ hay sao á á,mà mua thì mau nguồn nào đáp ứng đc mà rẻ n hất ạ ?
    em đinh bán 1 cái còn lại,còn mới,mua từ tháng 1,nhưng không có bảo hành ạ,nhưng đảm bảo xài rất ok ạ vì là hàng chính hãng và mới dùng có vài tháng cũng k dùng nhiều thì bán đc giá bao nhiêu ạ ? tks các bác nhiều
    mà cho em hỏi nữa là tại sao trên card nó ghi là HIS R9 270x iceq mà vào trong máy kiểm tra ở dxdiag thì nó lại ghi là AMD radeon R9 200 series ạ? @@ rốt cuộc card n ày là card nào ợ @@
    Nguồn Corsair 550 VS chạy tốt 2 con này, giá chỉ tầm 900k thôi, R9 270X là con 7870 rename đó bạn, HIS xài tốt mà, ngang ngửa Giga đấy,cũng khá nổi tiếng trên thế giới và chuyên sản xuất VGA AMD. Các dòng VGA của Giga hoặc His giá cũng tầm ngang ngang nhau, không có bảo hành giá giảm khá nhiều, con Giga 270x trong tình trạng như trên sẽ bán được với giá hơn 4tr5 vì còn bảo hành gần 3 năm, còn con của bạn không có bảo hành chắc chỉ bán được giá tầm trên 3tr thôi.