Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 123 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 30

Chủ đề: Tư vấn lap =<21tr

Trích dẫn Gửi bởi Android.Aholic
    Bạn tham khảo em HP Envy 15T bên gateonline.vn nhé, cấu hình Core i7 4700QM + VGA GT 740M đáp ứng tốt các nhu cầ của bạn, HDD 1TB + SSD 24GB, màn hình 15.6" Full HD + Backlit Keyboard, build vỏ nhôm mạ bạc cứng cáp, hàng Brand New 100%, nguyên Seal ...
    Cấu hình chi tiết:
    • Bộ xử lý (CPU):Intel Core i7-4700QM 8x2.4GHz, 6MB L3 Cache with Turbo Boost up to 3.4GHz
    • Ổ đĩa cứng:1TB SATA + 24GB SSD
    • Bộ nhớ chính (RAM):8GB DDR3 RAM 1600MHz (Max 16GB)
    • Card màn hình:NVIDIA Geforce GT740M + Intel HD4600
    • Màn hình:15.6" diagonal HD LED-Backlit HP Brightview | Full HD 1008 (1920*1080)

con này đẹp quá,ko bít chiến game có nhanh nóng ko bác nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Với cho em hỏi con envy có nâng cấp đc con VGA ko ạ,thấy có vẻ đuối so vs mấy con trong tầm giá qá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi dattranduy
    Với cho em hỏi con envy có nâng cấp đc con VGA ko ạ,thấy có vẻ đuối so vs mấy con trong tầm giá qá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    laptop chỉ nâng được ram thui b ak, còn VGA k nâng cấp được b nak

con này đẹp quá,ko bít chiến game có nhanh nóng ko bác nhỉ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    mấy con giải trí con nào chiến game cũng nhanh nóng cả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , muốn chậm nóng thì gamming mà chiến thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] - laptopnew36@yahoo.com

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    mấy con giải trí con nào chiến game cũng nhanh nóng cả [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , muốn chậm nóng thì gamming mà chiến thôi [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] - laptopnew36@yahoo.com
    bác có em nào trong tầm giá tư vấn em với ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Sao Bác không thử sang em Asus dòng N
    Tầm đó bác mua được 1 con N56VV :
    Dòng N asus có âm thanh xem phim nghe nhạc hay lắm vì có Sub trầm cắm rời + công nghệ âm thanh B&O
    Ngoài ra logo phát sáng cấu hình thì OK ( hiện tại mình đang dùng n550jv chơi nfs rivals 2013 Setting ở mức HIGH đua mượt ^^ )

bác có em nào trong tầm giá tư vấn em với ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    tầm đó thì em envy chiến ngon nhất rồi bạn, cấu hình rất khá, asus G hay dell alienware chắc mua 2nd hoặc ref thôi

Còn tùy game thôi bạn, game dưới hoặc vừa sức với em nó như mấy game tầm trung thì chiến lâu cũng ok, còn quá sức thì sẽ nhanh nóng nhé, tốt nhất là bạn cứ kê cao máy lên hoặc mua đế tản nhiệt tốt nếu chơi game nhé.

Máy dòng này build rất kém về cày game kotin bạn sẻch trên web các dòng chơi game có hệ thống tỏa nhiệt rất pro, các dòng bình dân và văn phòng chỉ làm việc thoy cày game là máy mau tiêu lắm đó nhen, cày game thì dùng desktop đê

Trích dẫn Gửi bởi langphivu
    Máy dòng này build rất kém về cày game kotin bạn sẻch trên web các dòng chơi game có hệ thống tỏa nhiệt rất pro, các dòng bình dân và văn phòng chỉ làm việc thoy cày game là máy mau tiêu lắm đó nhen, cày game thì dùng desktop đê
    cám ơn bác,cũng mún build 1 em desk chơi cho nó bền mà kinh phí hạn hẹp quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Các Chủ đề tương tự

1. tư vấn mua laptop ( ~21tr ) địa điểm và giá cả
    Bởi honguyen546 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 09-19-2014, 05:05 AM
  2. Tư vấn mua laptop giá từ 20 - 21tr
    Bởi alohung trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 08-25-2014, 05:04 AM
  3. tư vấn mua laptop 20 21tr
    Bởi pianobrandnew trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 13