Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 9 của 9

ĐÁNH GIÁ VỀ SIÊU THỊ ĐIỆN MÁY PICO !!!

Tình hình là e muốn mua 1 con lap asus x550cc ở Pico vì thấy ở đây khá uy tín, nổi tiếng và có dịch vụ khuyến mại giảm 5% giá sp khi đặt hàng online.

Có bác nào đã từng mua máy ở đây chưa ? Chất lượng sản phẩm và dịch vụ bảo hành có ok ko ?

Nếu đc chọn mua thì nên mua máy ở đâu trong 4 chỗ này: Phucanh, Pico, Maihoang, HNcomputer ?

Tks!!!

thực ra mua đâu cũng vậy, giá tốt là lấy, miễn đó là hàng do hãng bh 2 năm...sau này bh mang qua hãng .

hàng chính hãng thì bác mua ở đâu cũng được nhé , giá tốt thì xúc thôi , và kiểm tra kĩ trước khi mang máy về nhà nhé

Trích dẫn Gửi bởi hungdel18
    Tình hình là e muốn mua 1 con lap asus x550cc ở Pico vì thấy ở đây khá uy tín, nổi tiếng và có dịch vụ khuyến mại giảm 5% giá sp khi đặt hàng online.

Có bác nào đã từng mua máy ở đây chưa ? Chất lượng sản phẩm và dịch vụ bảo hành có ok ko ?

Nếu đc chọn mua thì nên mua máy ở đâu trong 4 chỗ này: Phucanh, Pico, Maihoang, HNcomputer ?

Tks!!!
    bác ra siêu thị lm j cho đắt ak bao giưò cũng phải thêm 300 - 400k là ít, ko đc cài win hậu mãi về sau nữa so với bên ngoài, còn hanoicomputer chuyên về linh kiện pc, game bác ak, có thể tham khảo các đại lý kiêm bán lẻ cũng đc bác

Trích dẫn Gửi bởi Laptop03
    bác ra siêu thị lm j cho đắt ak, ko đc cài win hậu mãi về sau kém, còn hanoicomputer chuyên về linh kiện pc, game bác ak, có thể tham khảo các đại lý kiêm bán lẻ cũng đc bác
    Bạn nói thế này chưa hợp lý lắm vì thực ra người tiêu dùng là thượng đế nên họ muốn được phục vụ đến tận răng, tận miệng chứ mấy ai có hơi đi mua mỗi một thứ, tính ra chi phí cộng lại còn lớn hơn nhiều.

hà nội thì qua thiên minh hay avishop cho rẻ kìa bạn, hàng chính hãng thì đâu cũng như nhau thôi

bạn đã có giá nào rồi, nếu so với giá bên pico ?

Mình thấy bên đây chế độ tốt

Trích dẫn Gửi bởi 4096
    Mình thấy bên đây chế độ tốt
    quan trọng là cái giá , chế độ bảo hành hay hậu mãi gì đó thì có hãng ásus lo cho bạn rồi

Các Chủ đề tương tự