Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11

Chủ đề: đánh giá hộ em

đánh giá hộ em

https://viettelstore.vn/Home/San-pha...s-X450LCWX014/

như tit ạ. các bác đánh giá hộ em máy này dùng với mục đích làm kế toán giải trí như lướt web xem phim cùng lúc thì pin chạy được bao nhiêu time với ạ.? trong tầm 10tr thì có loại nào hơn con máy này yêu cầu mang lại nhiều nên máy nhẹ nhẹ chút, pin dùng lâu, không cần thiết ổ đĩa quang DVD nên không có cũng đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]?

Trích dẫn Gửi bởi thichkhachlucky
    https://viettelstore.vn/Home/San-pha...s-X450LCWX014/

như tit ạ. các bác đánh giá hộ em máy này dùng với mục đích làm kế toán giải trí như lướt web xem phim cùng lúc thì pin chạy được bao nhiêu time với ạ.? trong tầm 10tr thì có loại nào hơn con máy này không yêu cầu mang lại nhiều nên máy nhẹ nhẹ chút, pin dùng lâu, không cần thiết ổ đĩa quang DVD nên không có cũng đc [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]?
    nhu cầu của b thì lấy e đấy cũng được. nhưng màn 14" thì ko có bàn phím số sẽ bất tiện cho công việc kế toán của b [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] b có thể tham khảo thêm con Asus X550CA nhé, giá hơn 9tr thôi, cấu hình cũng khá ngon, chip U nên tiết kiệm pin, đáp ứng tốt nhu cầu của b, có cả bàn phím số tiện lợi, bảo hành 24 tháng chính hãng

CPU: Intel Core i3 - 3217U Processor 1.8Ghz
    Ram: 4GB DDR3/1600
    HDD: 500GB 5400 rpm SATA
    VGA: Intel HD4000
    Màn hình: 15,6" HD Color Shine (LED backlight)

Trích dẫn Gửi bởi avishop.pk
    nhu cầu của b thì lấy e đấy cũng được. nhưng màn 14" thì ko có bàn phím số sẽ bất tiện cho công việc kế toán của b [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] b có thể tham khảo thêm con Asus X550CA nhé, giá hơn 9tr thôi, cấu hình cũng khá ngon, chip U nên tiết kiệm pin, đáp ứng tốt nhu cầu của b, có cả bàn phím số tiện lợi, bảo hành 24 tháng chính hãng
    e chọn cho đứa e gái thôi chứ e không dùng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] e thích con kia hơn tại nó chip đời 4 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác cho e hỏi pin nó mỗi lần dùng được bao nhiêu time vậy ạ? ở HCM có avishop không bác?

bạn nghé qua laptopnew xem máy nhé. có sẵn hàng cho bạn xem luôn.

e chọn cho đứa e gái thôi chứ e không dùng [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] e thích con kia hơn tại nó chip đời 4 [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] bác cho e hỏi pin nó mỗi lần dùng được bao nhiêu time vậy ạ? ở HCM có avishop không bác?
    nếu bt dùng X450LA ổn hơn b ak hj

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    bạn nghé qua laptopnew xem máy nhé. có sẵn hàng cho bạn xem luôn.
    thank bác nhiệt tình quá để em bảo em gái em ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em ở HN cơ nó thì trong HCM nên cũng không biết nó mua ở đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi Thiên Minh Giá Rẻ
    nếu bt dùng X450LA ổn hơn b ak hj
    hơn những điểm gì ạ bác nói rõ hơn được không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thank bác

hơn những điểm gì ạ bác nói rõ hơn được không [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thank bác
    nhu cầu trên dùng card on vừa tiết kiệm pin vừa mát máy b nak
    mà học kế toán thì nên mua man hình 15,6 b ak, nếu thích 14'' thì mua ngoài cái bàn phím b nak

tiếc quá mình ko có cơ sở trong SG. b tham khảo các shop khác xem nhé [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

thank bác nhiệt tình quá để em bảo em gái em ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] em ở HN cơ nó thì trong HCM nên cũng không biết nó mua ở đâu [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Bạn tham khảo em Asus X450LC bên gateonline.vn nhé, giá + dịch vụ hỗ trợ + hậu mãi tốt nhất dành cho bạn, hàng chính hãng 100%, bảo hành 2 năm ..