Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Kết quả 1 đến 10 của 10

tư vấn mua lap top cho ông nội

Mua cho ông cái tablet nhé, ipad mini wifi chẳng hạn, chơi cờ tẹt pô

Chuẩn luôn là tablet bạn nhé. Chứ 6tr có đèn bàn phím thì hơi khó, cũ thì giá đó có đèn phím sợ ko còn nguyên bản đc. cty thái vinh thì bán hàng mới thôi nhưng mình cũng tư vấn bạn thế.

mua con tablet 7 hay 9 inch j là ok rồi bạn. laptop tầm 6tr thì hên xui lắm và đèn bàn phím thì chắc k có đâu

Bác có thể mua tablet như các bác tư vấn ở trên. Dùng cảm ứng dễ chịu hơn. Tầm này làm mấy con máy tính bảng của Asus ấy bác ạ, chạy ngon, bảo hành chính hãng, đang có nhiều khuyến mại giá tốt.
    Hoặc mua laptop thì bác tham khảo dòng asus X451CA giá dưới 6tr, máy mới, bảo hành 2 năm chính hãng.
    Bác phải thật tự tin thì hãy mua máy cũ, kẻo mua 6tr lại sửa mất 6tr nữa thì cũng mệt đấy

Bạn cố gắng thêm tí nữa mua con dell latitude E6410 i5 mình bán nè, dòng này là dòng doanh nhân, bền bỉ, chất lượng khỏi chê luôn

Bạn cố gắng thêm tí nữa mua con dell latitude E6410 i5 mình bán nè, dòng này là dòng doanh nhân, bền bỉ, chất lượng khỏi chê luôn

1 là tablet 2 là em X451CA b ak hj

Trích dẫn Gửi bởi lekhaminh
    tình hình là ông nội em dạo này cần một con laptop để chơi cờ mà ông hay chơi ban đêm lắm...nên em nhờ mọi người tư vấn hộ cho em con laptop nào có đèn nên bàn phím của hãng dell giá tầm 6tr đổ xuống, em mua máy cũ thôi ạ...em cảm ơn
    b nên lấy tablet như các b trên tư vấn, chứ <6tr thì ko có laptop nào mới có đèn nền bàn phím đâu. ko thì b săn con Vostro 3560 bản i5-3210m hàng 2nd ấy, chắc cũng giá tầm đó, có đèn nền bàn phím

Trích dẫn Gửi bởi bmh1577
    em này được đấy bạn thớt [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]