Hãy G+ và Chia Sẻ Bài Viết Để Nâng Tầm Chất Nhé Các Bạn
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 26

Chọn Dell Inspiron 7437 hay HP Envy touchsmart 14 ???

Chào các bác, em là sinh viên năm nhất đang muốn tìm hiểu để " cưới " một em laptop về để học tập và làm việc sau này luôn, em ko dùng gì nhiều đến đồ họa quá, chắc cũng chỉ Pts, Lr nhẹ nhàng là cùng. Em đang phân vân giữa Dell Inspiron 7437 với HP Envy touchsmart 14.
    Em thì nghiêng về Dell hơn vì có vẻ độ bền cao hơn 1 tí với lại chiếc dell này quá đẹp :3 , cơ mà ở VN bản touchscreen tận 22tr [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Còn phân vẫn với HP chỉ vì nó có cảm ứng lại rẻ hơn gần 2tr [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , với lại em ko thích cái mặt ngoài với bàn phím của HP lắm.
    Vẫn còn thèm cảm ứng dù chắc thỉnh thoảng mới vuốt vuốt tí [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , nhưng ông a e bảo đừng lấy cảm ứng cho nó bền [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thôi thì vì độ bền ko cảm ứng cũng đc.
    Các bác tư vẫn giúp e với, thaks các bác nhiều! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

em Vote cho bác Dell 7437 nhé b,. thiết kế sang trọng lại có ổ SSD tốc độ máy sẽ nhanh hơn b nak

Dell đó cũng ổn rùi bạn: thiết kế mới - đẹp

e thèm khát con dell đấy lắm vì nó đẹp, mỗi tội giá hơi cao, vừa lại ra đọc thấy Asus ra thêm Zen book giá rẻ, lại hóng :3

mình cũng vote cho con dell 7437, thiết kế quá tuyệt vời, ko có gì để chê cả. còn Zenbook của Asus thì là ultrabook rồi, thiết kế cũng rất đẹp, siêu mỏng, nhẹ, mang theo rất tiện lợi, lại được bh 2 năm chính hãng, với nhu cầu nhẹ nhàng thì 2e nó đều đáp ứng tốt cả

Trích dẫn Gửi bởi frozen.prince
    e thèm khát con dell đấy lắm vì nó đẹp, mỗi tội giá hơi cao, vừa lại ra đọc thấy Asus ra thêm Zen book giá rẻ, lại hóng :3
    vote cho zenbook nhé , đc thì quất zen bôk cho sướng bác ạ

Trích dẫn Gửi bởi laptopnew2201
    vote cho zenbook nhé , đc thì quất zen bôk cho sướng bác ạ
    Ý e là con zen UX32LA này bác, phiên bản giá rẻ của zen chứ zen đang bán thì r ko cố nổi bác ạ [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi avishop.pk
    mình cũng vote cho con dell 7437, thiết kế quá tuyệt vời, ko có gì để chê cả. còn Zenbook của Asus thì là ultrabook rồi, thiết kế cũng rất đẹp, siêu mỏng, nhẹ, mang theo rất tiện lợi, lại được bh 2 năm chính hãng, với nhu cầu nhẹ nhàng thì 2e nó đều đáp ứng tốt cả
    E chỉ nản cái 17tr r mà vẫn ko có cảm ứng thui, tại cái viền màn hình nó dầy, bản cảm ứng có kính nó bao hết viền đỡ thô còn bản thường nhìn nhiều nhựa quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nhưng thôi vì tổng thể đẹp [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    Thanks bác nhiều! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]

Chào các bác, em là sinh viên năm nhất đang muốn tìm hiểu để " cưới " một em laptop về để học tập và làm việc sau này luôn, em ko dùng gì nhiều đến đồ họa quá, chắc cũng chỉ Pts, Lr nhẹ nhàng là cùng. Em đang phân vân giữa Dell Inspiron 7437 với HP Envy touchsmart 14.
    Em thì nghiêng về Dell hơn vì có vẻ độ bền cao hơn 1 tí với lại chiếc dell này quá đẹp :3 , cơ mà ở VN bản touchscreen tận 22tr [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Còn phân vẫn với HP chỉ vì nó có cảm ứng lại rẻ hơn gần 2tr [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , với lại em ko thích cái mặt ngoài với bàn phím của HP lắm.
    Vẫn còn thèm cảm ứng dù chắc thỉnh thoảng mới vuốt vuốt tí [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] , nhưng ông a e bảo đừng lấy cảm ứng cho nó bền [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG] thôi thì vì độ bền ko cảm ứng cũng đc.
    Các bác tư vẫn giúp e với, thaks các bác nhiều! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    vote cho e Dell 7437 e này thiết kế nhìn sang trọng , e envy cũng thiêt kế bỏ nhôm , ăn thua bạn thích e nào thui. chứu về chất luôn cả 2 e đều nhu nhau đó chứ

E chỉ nản cái 17tr r mà vẫn ko có cảm ứng thui, tại cái viền màn hình nó dầy, bản cảm ứng có kính nó bao hết viền đỡ thô còn bản thường nhìn nhiều nhựa quá [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    Nhưng thôi vì tổng thể đẹp [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG])
    Thanks bác nhiều! [IMG]styles/default/xenforo/clear.png[/IMG]
    bên mình có dell 7537 chip i7 4500u, màn Full HD 1920x1080 cảm ứng đa điểm luôn. hàng refurbished chính hãng nguyên niêm phong thùng, bảo hành 1 năm nên giá chỉ hơn 17tr chút xíu. màn hình này xem nét căng.
    màn hình cảm ứng với ko cảm ứng độ bền như nhau thôi, ko liên quan ji đến độ bền ở đây cả
    vỏ dell đẹp hơn envy ts 14 nhiều. envy spectre hoặc envy 4 mới đẹp, envy ts 14 làm vỏ chán quá. envy 4 chip i3 màn cảm ứng giá hơn 11trieu thôi, con này vỏ nhôm phay xước đẹp hơn nhiều
    con 7537 thì màn 15.6 nên hơi nặng bác ạ. 7437 hình như ko có bản full hd

Các Chủ đề tương tự

1. Tư Vấn - Nên mua Dell Inspiron 7537 hay 7437?
    Bởi vn4m79 trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 09-30-2014, 04:52 PM
  2. cần tư vấn gấp laptop hp envy touchsmart m6 sleekbook
    Bởi yeuanhsuotdoi trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-09-2014, 02:53 AM
  3. phân vân asus k451 và dell inspiron 7437
    Bởi phongbui trong diễn đàn Rao Vặt Tổng Hợp
    Trả lời: 44
    Bài viết cuối: 08-21-2014, 04:01 PM
  4. Tư vấn mua HP Envy TouchSmart 14-K110nr new tại TP.HCM